Cầu MB - BTĐ 28/3 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mai tổng 49 nổ mình rời diễn đàn luôn rất cay tổng 49 nay nó giết tôi rất sâu
Cần gì phải cay cú bạn ơi, cầu nào cũng sẽ có lúc gãy, gãy rồi xây lại, tôi cũng đi sâu t4,9 tuần này rồi, nhưng đó là cầu riêng tôi không theo ai nên chẳng có gì ân hận, được ăn thua mất, khung ngày cuối có chết cũng phải đập một phát oanh liệt, btđ 18

gửi cả cầu cho bạn ý coi 2 lần.. lần 1 bộ 14.. bạn ý kêu đuối lực.. hnay gửi bộ kép 22 và tổng 4.. bạn ý cũng ko kết.. khó ae ak.
Mình thấy bạn ấy hôm nào cứ kêu kết rồi bảo mn kết bộ nào là bộ ấy không bao giờ ra , đi dêu đạo khắp xóm , đã nói bao lần rồi kết bộ nào thì tự mình đánh to lên mà nói k nghe , tính trẻ con đành chịu

Mình thấy bạn ấy hôm nào cứ kêu kết rồi bảo mn kết bộ nào là bộ ấy không bao giờ ra , đi dêu đạo khắp xóm , đã nói bao lần rồi kết bộ nào thì tự mình đánh to lên mà nói k nghe , tính trẻ con đành chịu
Tôi nói thật chứ ông chưa nợ ngập đầu loạn số nên ông nói vậy chứ thử vay nợ vã to nó ko về sau ko có khả năng chi chả xem tâm lý lúc đó ra sao chê cái ì. Còn tính trẻ con cái ì con đầu nhà tôi cũng đi làm rồi chắc ì ae như tôi. Còn cầu kèo thì do thằng đồng nó bẻ còn tôi chắc chắn nó ko về vì tôi có cách bắt cầu của tôi .ko biết bao nhiêu cầu ngày cuối đưa ae trên diễn đàn này ta nghĩa địa. Chứ tôi chưa bjo bảo ae ko đánh đâu .khi trên diễn đàn cs đâu đâu cũng 1 bộ đề hay 1 tổng i rằng ko nổ nó là mặc định rồi nói phải suy nghĩ chứ đừng đổ tại tôi