Cầu MB - BTĐ 29-11-2020 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BTĐ 29-11-2020

mai sẽ lên đây nhé! số hiện tại đã có rồi và k cần soi thêm gì nữa.
Đúng vậy,càng soi nhiều cầu càng loạn số và phải đánh nan giải mệt xác và tốn tiền có ăn cũng ko bõ bèn gì ! Chúc may mắn !

mai là ngày cuối của lời hứa cho a e húp std. và mai cũng sẽ húp st giải nhất. sẽ húp 1 trong 2. k húp k lên cầu kèo gì nữa!
Cảm ơn a nhiều lắm, nghe thôi đã thấy tràn đầy hy vọng, chúc a và e cùng mn diễn đàn gặp nhiều may mắn ^.^

Hi hi hi cảm ơn bác @quang888 :love::love::love: có ai như em không , nhìn gà? ? ? hoá cuốc lấy BT giải nhất đánh đề 500k tưởng trật hoá ra húp đậm bác @quang888 à . Cảm ơn bác nhiều, hôm nay em bơi?‍♀️ ?‍♀️ ?‍♀️ gần về bờ rồi bác à . Mong bác cứ tiếp tục lên số cho em bơi ?‍♀️ ?‍♀️ ?‍♀️nốt đoạn còn lại bác à:love::LOL::LOL:
Cái đó gọi là may mắn đó Bác, cầu hay số đẹp , người bắt số thông mjnh nhưng cái quan trọng nhất vẫn là fai đủ duyên và có may mắn mới húp dc,nói 100% trúng về bộ môn này ngoài Thánh ra chỉ có nhà Đồng mới bjk dc nó ra con gì ^^

Tiện đây em xin chia sẻ tuần trước em húp độc thủ con 96 đúng vào chủ nhật tuần trước là kết hợp hai cầu lấy lô thứ 7 tuần trước nuôi tuần đã từ rất lâu rồi chưa biết gãy mai ngày cuối và cầu lấy giải 6-2 ngày chủ nhật làm đầu,giải đặc biệt ngày chủ nhật làm đuôi, cả hai đường này có chung con 85,mọi người tham khảo nếu kết thì phang nhé

Nay mình nhìn đk cầu đề chạy ngon mà mới ăn đk 2 tay. Ăn đk cả 3 càng luôn. Ko biết do trùng hợp ngẫu nhiên hay cầu nữa. Để test ngày mai nữa nếu ổn thì mình cs. Theo cầu mai có btd 10

Nay mình nhìn đk cầu đề chạy ngon mà mới ăn đk 2 tay. Ăn đk cả 3 càng luôn. Ko biết do trùng hợp ngẫu nhiên hay cầu nữa. Để test ngày mai nữa nếu ổn thì mình cs. Theo cầu mai có btd 10
B chia sẻ rõ hơn sc k.mình cùng vừa chia sẻ cầu 010 00

Tổng 1,6 mai mình cũng thích ?

Tiện đây em xin chia sẻ tuần trước em húp độc thủ con 96 đúng vào chủ nhật tuần trước là kết hợp hai cầu lấy lô thứ 7 tuần trước nuôi tuần đã từ rất lâu rồi chưa biết gãy mai ngày cuối và cầu lấy giải 6-2 ngày chủ nhật làm đầu,giải đặc biệt ngày chủ nhật làm đuôi, cả hai đường này có chung con 85,mọi người tham khảo nếu kết thì phang nhé
Ban noi ro hon duoc ko.?G6.2 ngay chu nhat la 800.va giai dac biet la 96.thi sao lao chung con 85.minh chua hieu.ban giai thich giup.

Ban noi ro hon duoc ko.?G6.2 ngay chu nhat la 800.va giai dac biet la 96.thi sao lao chung con 85.minh chua hieu.ban giai thich giup.
Số đực biệt ngày chủ nhạt là toàn bộ 5 số ko phải lấy mỗi đuôi là 2 số bác ạ,tuần vừa rồi là 61596 như vậy ta có 4 đuôi cho ngày mai là 1,5,6,9