Cầu MB - BTĐ VÀ CẦU BỘ 8s CHO THÁNG 5*2021 | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ông này có chơi không đấy oa cả mắt khoe đơn và chứng tỏ mình đi
à dạ.. xin thưa với cụ non thượng sĩ...cụ có tí này đây.. thế cụ non là ban điều hành hay kiểm sát viên đấy.. sau cút chỗ khác nhé..CÚT
118643

Mày có cái đơn cược nào khủng nhất đăng đây chứng tỏ tao coi đi nhóc..xong tao cho mày mở mắt mà ngắm đơn thật của tao.. cao thủ mõm đâu rồi
Kệ đi a!!!, đẳng cấp vẫn là đẳng cấp, em thấy diễn đàn này anh chia sẻ rất nhiệt tình và có tâm, ace nhin thấy điều ấy, cầu kèo một ngày rất nhiều, nếu đoán trúng btđ chắc giàu to rồi, quan trọng là những con số a đưa ra có cơ sở và giúp dc nhiều a ce vào bờ, kính trọng a?‍♀️

Kệ đi a!!!, đẳng cấp vẫn là đẳng cấp, em thấy diễn đàn này anh chia sẻ rất nhiệt tình và có tâm, ace nhin thấy điều ấy, cầu kèo một ngày rất nhiều, nếu đoán trúng btđ chắc giàu to rồi, quan trọng là những con số a đưa ra có cơ sở và giúp dc nhiều a ce vào bờ, kính trọng a?‍♀️
ok em

ĐỘC THỦ LÔ 39 STL 39,93..Cả nhà đừng nhầm sang đề lần nữa nhé.. chúc cả nhà hup full...ghép với .69,53,57 nếu chơi xiên thì ghép nó.. nhưng khó nhai nên vào nhẹ tay thôi.. xiên 3 x 10k thưởng 740 k đấy
E cảm ơn a nay e ăn đc lô 95 của a. Chúc a có nhiều sức khỏe và thành công tới những gì a mong muốn ???