Cầu MB - BTĐ VÀ CẦU BỘ 8s CHO THÁNG 5*2021 | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
AE coi giải hnay có thấy nó báo kép chưa...kkkkkkkk.. Đang soi thêm bộ 00 vì ngày chạm 05 phải trả
Em thấy cầu đề dần dần loạn rồi anh .bộ nào cũng đẹp, chưa định hướng được . có lẽ anh soi vài cặp lô đi ,mai có lẽ em chơi nhẹ lô thôi à.như ngày hôm nay là ngon ,kiếm vài triệu mùa dịch ????

Vậy bộ 00 phan nó?
4s ý nuôi chết khung 3 ngày.. nhưng coi nó đây E...AE đâu.. bơi cả vào bờ nào
120105
120107
120198

Sửa lần cuối:
uh chơi thế vẫn nhẹ nhàng rồi... 5 ngày toang thông.. sao nhọ thế.. a ít khi vượt 4 ngày..trong 4 ngày vẫn vớt vát đc ko lô thì đề dàn hoặc 3d lót.
A Dũng lại bắt BTL cho ngày mai cho em theo A với nhé. ?. A đánh để toàn chượt nên em k giám đụng vào đề. Chưa lần nào biết trúng đề ý

uh chơi thế vẫn nhẹ nhàng rồi... 5 ngày toang thông.. sao nhọ thế.. a ít khi vượt 4 ngày..trong 4 ngày vẫn vớt vát đc ko lô thì đề dàn hoặc 3d lót.
Em thua 3d với 4d nhiều lô dáng 3 về 1 thi hoà thua ớt ngoài 3d anh ạ

Mà nay mới nhọ a ah bt 66 3,4 d trúng trượt mỗi cái đuôi ko thi e lấy lại hết cả tháng qua