Cầu MB - BTĐ VÀ CẦU BỘ 8s CHO THÁNG 5*2021 | Page 62 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tiếc vcl ra 1 mả bóng. Kết cái tổng 0 quá mà

Ko để ý dàn lô hôm qua Thống tướng chốt. Lấy cứng con 00 có phải được thêm 1 mớ tiền ko.
797 thì ra 242 474 đủ 4 nháy. Nghĩ mà bực

nhưng đề thì phải dc chứ nếu xét kỹ ra thì con hàng trên chạy bóng con hàng dưới ăn thẳng là bạn có stđ rồi
Có đánh bộ 23 ạ, vì thấy bạn cs đg cầu nên oánh cả bộ 2D,3D mà k biết nhìn ra con STĐ!

Có đánh bộ 23 ạ, vì thấy bạn cs đg cầu nên oánh cả bộ 2D,3D mà k biết nhìn ra con STĐ!
nói chung chén dc ít số là ngon rồi bạn. nay mình bắt bt 32 k kịp đánh 23 nên tuột mất 3d cược xong còn đúng 2 giây nhọ k vào dc 23 tốm lại cứ có lời là vui rồi

Ko để ý dàn lô hôm qua Thống tướng chốt. Lấy cứng con 00 có phải được thêm 1 mớ tiền ko.
797 thì ra 242 474 đủ 4 nháy. Nghĩ mà bực
Nó là hàng độc.. nên gọi là độc thủ.. nếu cao thủ nào xét kĩ có cho thêm kẹo cũng ko dám xg tiền.. nhìn tần xuất của nó ối giời ơi.. kkkkkk.. cầu kinh điển ko cs

Nó là hàng độc.. nên gọi là độc thủ.. nếu cao thủ nào xét kĩ có cho thêm kẹo cũng ko dám xg tiền.. nhìn tần xuất của nó ối giời ơi.. kkkkkk.. cầu kinh điển ko cs
Tại vì đề đầu giải đặc biệt đang rơi lô nên nay mình nghĩ 55 sẽ ra ai dè nó rơi 00, TT bắt lô khét lẹt

Hôm nay ngóng mãi. Chờ A hoài. E nghĩ A ngủ quên. Giờ đó em bận làm cty cong phao câu. Hm nay k theo a đc. Nhưng may đánh 3 con vẫn ăn 1 anh ạ. Để thì k ăn đc?
Mai có STĐ.. Nếu chạy chuẩn cầu ăn đít thì có BTĐ chén cùng cả nhà