Về bờ - Bước đều bước là cách tốt nhất. Cảm ơn a PhanBao | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Bước đều bước là cách tốt nhất. Cảm ơn a PhanBao

nuocnha200

Học Viên
Điểm cảm xúc
2,773
Điểm
300
Xu
10,000Xu
Em xin chia sẻ lên đây để mn cùng hiểu sự ra đời của dđ đã giúp e, bước từ từ trả nợ để vào bờ... Khi mới biết bộ môn này e đã đi vay mượn và nói láo từ ng thân đến bạn bè để nạp vào chơi trò chơi này.. Nhưng sao một thời gian e nhận ra rằng, câu nói : k thầy đố mày làm nên là thật đó mn, càng chơi càng thua, và giờ e đã chọn đúng thầy đó là a PhanBao.. E giờ bám vào a vào bờ từ từ, tuy ngày chỉ vài trăm thui. Nhưng đủ lãi để e trả nợ cho những ng e đã thiếu.. Cảm ơn a rất nhiều, Mong a và gia đình luôn khỏe mạnh...

Em xin chia sẻ lên đây để mn cùng hiểu sự ra đời của dđ đã giúp e, bước từ từ trả nợ để vào bờ... Khi mới biết bộ môn này e đã đi vay mượn và nói láo từ ng thân đến bạn bè để nạp vào chơi trò chơi này.. Nhưng sao một thời gian e nhận ra rằng, câu nói : k thầy đố mày làm nên là thật đó mn, càng chơi càng thua, và giờ e đã chọn đúng thầy đó là a PhanBao.. E giờ bám vào a vào bờ từ từ, tuy ngày chỉ vài trăm thui. Nhưng đủ lãi để e trả nợ cho những ng e đã thiếu.. Cảm ơn a rất nhiều, Mong a và gia đình luôn khỏe mạnh...View attachment 133174
chúc mưng bạn hôm nay quá rực rỡ rồi

vân phải vứng tin hơn nữa thi mới về bờ được bác

môi tuần 1 củ mùa dịch là ổn áp bác nhé =))

Em xin chia sẻ lên đây để mn cùng hiểu sự ra đời của dđ đã giúp e, bước từ từ trả nợ để vào bờ... Khi mới biết bộ môn này e đã đi vay mượn và nói láo từ ng thân đến bạn bè để nạp vào chơi trò chơi này.. Nhưng sao một thời gian e nhận ra rằng, câu nói : k thầy đố mày làm nên là thật đó mn, càng chơi càng thua, và giờ e đã chọn đúng thầy đó là a PhanBao.. E giờ bám vào a vào bờ từ từ, tuy ngày chỉ vài trăm thui. Nhưng đủ lãi để e trả nợ cho những ng e đã thiếu.. Cảm ơn a rất nhiều, Mong a và gia đình luôn khỏe mạnh...View attachment 133174

ng chơi hệ ăn chắc là đây rồi kakak