Cầu MB - CÁC CẦU ĐỀ 25-12-2019 ( VÌ 1 CÁI TẾT BÁNH CHƯNG TOÀN THỊT ) | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CÁC CẦU ĐỀ 25-12-2019 ( VÌ 1 CÁI TẾT BÁNH CHƯNG TOÀN THỊT )

Mình nói rùi,cang 7 ra 2 ngày liên tục ở 3c rùi nên đừng cho vào, mình đổi c7 thành càng 1 nên ăn đc 4c, vì mình ko đánh 2d,3d và chỉ đánh 4d thui, mà cũng hên xui thôi vì mình cũng thua 3 ngày liên tiếp rùi.

Mình nói rùi,cang 7 ra 2 ngày liên tục ở 3c rùi nên đừng cho vào, mình đổi c7 thành càng 1 nên ăn đc 4c, vì mình ko đánh 2d,3d và chỉ đánh 4d thui, mà cũng hên xui thôi vì mình cũng thua 3 ngày liên tiếp rùi.
Phải chúc mừng thôi?????
3 ngày ăn 1 ngày lãi thấy mẹ rồi ?

Hôm qua là 1 ngày khá tiếc nuối với ae đã chơi theo dàn của mình ???.
LÔ ĐỀ hôm nào cũng quay
CÓ THẮNG CÓ THUA nên ae ko phải lo gì cả vì mỗi ngày ta sẽ có 1 cơ hội.
VÌ THẾ , hôm nay mình xin được chia sẻ 1 số cầu đề rất ok ae tham khảo mà chơi.
View attachment 14806
View attachment 14807
TỔNG KẾT 2 cầu trên cùng với 1 số cầu CHỦ CHỐT của mình thì mình đã tổng kết cho ace :
1 DÀN ĐỀ 2D GỒM 40S
1 DÀN ĐỀ 3D GỒM 160S
1 DÀN ĐỀ 4D GỒM 640S

Chúc ace hôm nay nổ lớn?????
Cám ơn người anh em nhiều lắm
Bạn lên dàn lupon đi b
cám ơn tiendat999 nhiều lắm lắm, chúc người ae luôn mạnh giỏi để ae bám dần vào bờ ăn Tết nhé,luôn luôn sáng suốt đưa ra cho anh em những cầu kèo tốt như hôm nay nhé người ae tốt và có tầm!

Hazz vẫn theo bác cơ mà hôm nay đủ tiền vào dàn 3d với 4d lại k vào dàn đề. Cạn kiệt vốn liếng r. ??

Thôi mai làm lại . cố lên Đạt nhé - vì AcE và vì một cái tết có bánh chưng và thịt heo...