Cầu MB - CÁCH BẮT ĐỀ TỔNG ĂN THÔNG THÁNG 10 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nay ae có húp TTĐ, dàn 36s, 64s + 3D 4D không? Hôm qua chia sẻ hôm nay về thẳng cho ae. Tối rảnh tôi sẽ chia sẻ ae cách lọc dàn và bắt TTĐ, BTĐ

Chu tich rat co tam.co duc.kinh chuc gia dinh chu tich .luon manh khoe

Anh em cảm ơn chủ tịch rất nhiều ạ chúc chủ tịch có nhiều Sk

Hôm nay ae có húp TTĐ, dàn 36s, 64s + 3D 4D không? Hôm qua chia sẻ hôm nay về thẳng cho ae. Tối rảnh tôi sẽ chia sẻ ae cách lọc dàn và bắt TTĐ, BTĐ
Ct cho e hỏi 5 càng 3d của ct có lúc nào gãy thông 3 ngày liền ko ạ.

Ct cho e hỏi 5 càng 3d của ct có lúc nào gãy thông 3 ngày liền ko ạ.
Vẫn có nhưng rất ít ae nhé. AE tính ghép 5 càng với dàn 100s hay sao? Nếu vậy thì cần bỏ thời gian để test càng 20 ngày gần nhất để xem nhịp ăn ổn k ae nhé

Vẫn có nhưng rất ít ae nhé. AE tính ghép 5 càng với dàn 100s hay sao? Nếu vậy thì cần bỏ thời gian để test càng 20 ngày gần nhất để xem nhịp ăn ổn k ae nhé
Dạ .vâng ạ .hoặc e ghép 64s và 5c của ct chão k3n đc ko ạ

A. Cho e xin tỉ lệ vào tiền của 7 tổng kia với

Chao chu Tich Hii ! Cho e hoi cach vao tien danh 3 cang de : ghep 8 cang va dan 64so .danh ca thang co lai ko vay

E chỉ theo dàn tổng này đqnhs từ hôm qua.hnay bặn quá k vào xem lwij bát chốt nên k dc tứ thủ

Dạ .vâng ạ .hoặc e ghép 64s và 5c của ct chão k3n đc ko ạ
AE cảm thấy vốn hiện có, khung dàn + nhịp ăn bên nào ổn hơn để đánh cho phù hợp nhé. 5 càng dàn 100s (vốn 500) so với 5 càng dàn 64s (vốn 320 - có thể tăng lên 2 càng 448 ) . Quan trọng là ae cân đối vốn khung 3N chơi khá ok ae nhé