Về bờ - Cách kiếm tiền vượt qua mùa dịch CoVi-19 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cách kiếm tiền vượt qua mùa dịch CoVi-19

cả nhà cho mình hỏi ngu một chút, đề trang ku mỗi ngày chỉ đc ghi tối đa là 65s, mà sao mình thấy đơn cược của Phan Bảo có đề ghi 64s rồi, có cả dàn 36s và có cả tứ thủ đề, bạch thủ đề luôn. Tổng cộng lại là hơn 100s đề, mình không hiểu,có phải Phan Bảo chơi nhiều trang không

Tối đa 65 số, ko trùng nhau là được, khi cao thủ hạ dàn là 36 số vẫn nằm trong dàn 65 số đó vẫn được bạn nhé

Anh em chịu khó vào dàn đề . Đừng tham vào nặng mấy con lô là ok

cả nhà cho mình hỏi ngu một chút, đề trang ku mỗi ngày chỉ đc ghi tối đa là 65s, mà sao mình thấy đơn cược của Phan Bảo có đề ghi 64s rồi, có cả dàn 36s và có cả tứ thủ đề, bạch thủ đề luôn. Tổng cộng lại là hơn 100s đề, mình không hiểu,có phải Phan Bảo chơi nhiều trang không
100 số chơi tối đa 65 số. mỗi số cược kg quá 2tr

Chơi 65 số ko trùng nhau ( khác nhau) bạn nhé

Chủ tịch phan bảo quá đẳng cấp. Phong độ là nhất thời còn đẳng cấp là mãi mãi . mong ct luôn mạnh khỏe giúp đỡ ae . ai xa bờ thì cố về bờ , ai về rồi thì kiếm thêm đồng thu nhập hàng tháng. Cảm ơn chủ tịch phan bảo
A e hôm nay rực rỡ nhé

A e ai có kinh nghiệm chơi lotobet cho ý kiến với ạ
28504