Cầu MB - CÁCH LẬP DÀN 64S ĂN TRÊN 20 NGÀY 1 THÁNG | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CÁCH LẬP DÀN 64S ĂN TRÊN 20 NGÀY 1 THÁNG

Ko hiểu lắm chủ tịch ơi. Loại 27 vậy lấy 64 số ở vị trí nào vậy a. Em hỏi hơi ngu tí chủ tịch thông cảm
Đơn giản thế mà ae ko hiểu hả.như thế này nhé.ae lấy 100s bỏ đi đầu 2 đít 2,đầu 7 đít 7 bằng 36s ta còn lại 64s?

Xin chào tất cả ae trên dd?
Có nhiều ae hỏi tôi cách lập dàn 64s để chơi hàng ngày,nay tôi có 1pp lập dàn 64s theo kết quả tôi test 30 ngày gần đây thì ăn được 24 ngày còn xa hơn tôi cũng ko có thời gian test.tôi muốn cs đến ae để ae có thể tự lên dàn chơi hàng ngày mà ko phải quá phụ thuộc vào các cao thủ,vì có những cao thủ lên dàn sớm,có những cao thủ lên dàn muộn.ae mỗi người mỗi công mỗi việc nên đôi lúc đến giờ các cao thủ lên số thì ae bận cũng ko vào xem được.Nay tôi cs cùng ae pp lên dàn này để ae chủ động chơi.Ae mà quan tâm thì tôi sẽ cs luôn cùng ae?
Tới luôn đi bác

Đơn giản thế mà ae ko hiểu hả.như thế này nhé.ae lấy 100s bỏ đi đầu 2 đít 2,đầu 7 đít 7 bằng 36s ta còn lại 64s?
À EM HIỂU RỒI ANH ƠI, LÀ ANH TÍNH TỪ 0 ĐẾN 100 MÀ LOẠI ĐÍT 2,7 VÀ ĐẦU 2,7 LÀ CÒN 64 CON , RỒI LOẠI TIẾP 10 CON KÉP BẰNG NỮA LÀ CÒN LẠI 54S, EM HIỂU RỒI

CÓ 0.1.2.3.4.5.6.7.8.9 MÀ LOẠI CHẠM 2.7 CÒN CÓ CHẠM 0.1.3.4.5.6.8.9 LÀ 96 SỐ LOẠI TIẾP 8 CON KÉP BẰNG CÒN 88 SỐ CHỨ NHỈ
Ae chơi số đến tầm này rồi mà còn ngu ngơ thế nhỉ.ae chơi 2 chạm thì nó ra bao nhiêu số???xin thưa là 36s.vậy loại chạm 27 là như thế nào.là ae loại tất cả các con số dính đến 2 và 7?loại kép nữa là còn 56s.vì có 10 con kép nhưng có 2 con là 22 và 77 trong đường loại rồi nên ta loại đc 8s kép nữa thôi?

Xin chào tất cả ae trên dd?
Có nhiều ae hỏi tôi cách lập dàn 64s để chơi hàng ngày,nay tôi có 1pp lập dàn 64s theo kết quả tôi test 30 ngày gần đây thì ăn được 24 ngày còn xa hơn tôi cũng ko có thời gian test.tôi muốn cs đến ae để ae có thể tự lên dàn chơi hàng ngày mà ko phải quá phụ thuộc vào các cao thủ,vì có những cao thủ lên dàn sớm,có những cao thủ lên dàn muộn.ae mỗi người mỗi công mỗi việc nên đôi lúc đến giờ các cao thủ lên số thì ae bận cũng ko vào xem được.Nay tôi cs cùng ae pp lên dàn này để ae chủ động chơi.Ae mà quan tâm thì tôi sẽ cs luôn cùng ae?
Thanks you