Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

Nói thật với a e là pp này khó bỏ mẹ ra phải có tư duy để biết đc ct nào chén để ghép dàn đầu tiên chia sẻ với a e là thế nào các bác phải tính xoay tua đoán xem ct nào ăn để ghép sau đó lấy trùng loại dàn và ghép dàn loại dàn lấy trùng cứ như vậy 3 lượt ạ em xin chia sẻ là vậy

Nói thật với a e là pp này khó bỏ mẹ ra phải có tư duy để biết đc ct nào chén để ghép dàn đầu tiên chia sẻ với a e là thế nào các bác phải tính xoay tua đoán xem ct nào ăn để ghép sau đó lấy trùng loại dàn và ghép dàn loại dàn lấy trùng cứ như vậy 3 lượt ạ em xin chia sẻ là vậy
Cảm ơn ae đã cố gắng

Cảm ơn tác giả cuối cùng mình cũng lĩnh hội được pp của bạn. Về cơ bản là rất hay. Cá nhân tôi nghĩ nếu đi theo pp này tỷ lệ trúng sẽ rất cao. Chúc bạn thành công. Đường vinh quang nào mà chả có chông gai!

E cảm ơn bác. E thấy Bác như vậy là quá tâm huyết với ae rồi ạ. Không như 1 thằng NIEMTIN kia. Mong bác giữ gìn sức khỏe và chia sẻ cụ thể hơn để chúng em bám a vào bờ ạ. EM CẢM ƠN ANH NHIỀU Ạ.