Hướng dẫn - Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Hướng dẫn Cách tạo dàn từ pp lọc số của các ct

Vì đơn giản là bạn không ghép 1 với 4. Vì bạn ép trùng đúng cái dàn không có chung con 25 thì trả tạch- phải trộn vào nhau trước đã, như ghép xiên ấy - rồi lấy cái chung đó đi ghép hạ trùng từng cao thủ
Nếu thế pải ghép đầy đủ : 1vs 2, 1vs3, 1vs4,
Vì đơn giản là bạn không ghép 1 với 4. Vì bạn ép trùng đúng cái dàn không có chung con 25 thì trả tạch- phải trộn vào nhau trước đã, như ghép xiên ấy - rồi lấy cái chung đó đi ghép hạ trùng từng cao thủ
hạ trùng của cao thủ mình lấy ở đâu anh ??

chiều nay em sẽ lên 1 dàn 50s và 1 dàn 20 30s để ghép càng sẽ lấy càng của ct anh duy hoạc hihi thành bại ở ngày hôm nay nếu chén dàn 50 thì là ok em khẳng định 1 điều là ko dẽ như ăn kẹo đâu ạ phải biết ct nào ăn mà ghép đầu thôi ạ nếu nguoif đó chén thì ghép kiểu gì cũng ăn
Người ghép đầu tiên sẽ quyết định trúng hay ko hả anh. E tưởng ghép 5 dàn của ct chỉ cần 1 ng trúng là trúng r ạ.

Pp này thì theo e nghĩ 15% là suy đoán dựa vào kinh nghiệm của bản thân cũng như dự đoán. Còn 35% là do phong độ của ct. Còn 50 % may mắn. Do vậy đằng nào bác cũng lên dàn để chơi thì bác chia sẻ dàn cho ae theo. Còn nếu biết đk ct nào ăn dàn thÌ theo luôn ct đó cho rồi bận chi ghép qua ghép lại cho mệt. Ý kiến cá nhân mong bác cân nhắc để pp đk hoàn thiện hơn.

Pp này thì theo e nghĩ 15% là suy đoán dựa vào kinh nghiệm của bản thân cũng như dự đoán. Còn 35% là do phong độ của ct. Còn 50 % may mắn. Do vậy đằng nào bác cũng lên dàn để chơi thì bác chia sẻ dàn cho ae theo. Còn nếu biết đk ct nào ăn dàn thÌ theo luôn ct đó cho rồi bận chi ghép qua ghép lại cho mệt. Ý kiến cá nhân mong bác cân nhắc để pp đk hoàn thiện hơn.
Đúng rồi bn , biết chắc chắn ai trúng thì lọc lzj chọn cho mình 1 minh chủ rồi cứ thế mà theo thôi

Giờ đấy chốt bt luôn ạ khỏi phải lọc
Bạn có thể chia sẻ cách lọc bằng ĐT được không, mình không có máy tính, dùng ĐT mình lưu số coppy xong thoát ra để coppy số khác vào lai mục tạo dàn thì số vừa lưu bị mất rồi

Pp này như ae chơi bộ môn xoay rubik vậy. Các ct là màu trên quả rubik người xoay pải xoay lsao cho cùng màu là trúng. Và k pải ai cũng xoay đk. Bác nào xoay đk là cao thủ trong các cao thủ rồi :)

# Bác @thukho,
Mục ghi chú trên đt hay tải phần mền word về đt:
1. Mở ứng dụng ghi chú hay word lên.
2. Copy tất cả cá số của CT muốn lọc số vào ứng dụng(trang này)
3. Xong mở trang giaimasohoc.com vào phần tạo dàn: muốn lọc số của CT nào vào lại phần lưu trên ứng dụng copy ra.
4. Lọc đc dàn nào lại copy dàn đó vào ứng dụng.
5. Chọn nút 3 gạch như hình, Bác sẽ thấy các cửa sổ Bác đã mở nó còn lưu trên đó. Lúc đó bác muốn vào ứng dụng nào thì chọn thôi.View attachment 67680
View attachment 67681
Cảm ơn bạn nhiều nhé chúc bạn luôn may mắn

Nếu đt Bác ko có các chức năng trên, chiều nay win 1 phát, Bác ra cửa hàng mua ngay và luôn chiếc đt mới. Chúc Bác chiều nay rr nhé!
Mình đang dùng samsung M21 dđang tìm xem có mục ghi chú không

Trời đt Bác có đầy đủ chức năng cần dùng để lọc dàn rồi. Trên 1 trình duyệt web đt Bác còn mở đc 5-10 trang web giống và khác nhau nữa.
Là như nào nhỉ, mình dốt và chậm hiểu về công nghệ vì cũng lớn tuổi rồi mà.