Về bờ - Cám ơn Admin gmsh, CT nguoiquaduong, Phanbao và phương pháp đánh xiên cho anh em chơi văn nghệ | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cám ơn Admin gmsh, CT nguoiquaduong, Phanbao và phương pháp đánh xiên cho anh em chơi văn nghệ

Chỉ nói về bộ xiên nhé:
Bạn chọn 20 số chia ra thành 4 bộ, mỗi bộ 5 số. Gắp xiên quay mỗi bộ sẽ được 10 xiên 2, 10 xiên 3, 5 xiên 4.
Tỷ lệ vào tiền là 10-10-10=> 10 xiên 2=100k, 10 xiên 3=100k, 5 xiên 4=50k, tổng 250k/1 bộ.
4 bộ là 1triệu.
Tỷ lệ ăn trên KU là: x2=17, x3=74, x4=251
Nếu đánh như vậy thì tỷ lệ thua thấp hơn là chỉ đánh vài cặp xiên.
Còn may mắn ra thì được 2-3 xiên 4 thì sẽ lời nhiều.
Cho m hỏi b tự ghép hay vào trang ghép vậy

Về số thì mình hay tự soi.
Nhưng có những ngày không có thời gian soi thì mình lên diễn đàn ghép số của các cao thủ. Mỗi ngày stl, btl của các cao thủ chỉ rơi vào tầm 30 số thôi. Có những ngày trùng lặp thì còn khoảng 20 số. Lúc đó bạn ghép thành các bộ số. Vậy là được rồi.
Còn vốn thì như mình chơi mỗi ngày 1tr. Vào tiền thì tỷ lệ đã ghi rõ ràng trên bài rồi.
Vậy là b lấy tất cả btl và stl của các cao thủ để chơi hả b

Mình mới vào diễn đàn 4 tháng nay thôi. Cũng theo các cao thủ luôn.
Phương pháp chơi của mình thì mình chơi cũng 6 tháng nay rồi. Thấy ổn lắm.
Theo cao thủ diễn đàn thì chủ yếu là lúc bí số. Và mình theo dàn đề.
Em cũng đang chơi phương pháp này. Bác có phương pháp nào vào tiền cho từng xiên nhanh ko ạ ?

Chứ hôm nào kết tầm 7 số, ngồi vào số xiên3 thấy oải quá bác ạ.

A chỉ 10 tạo xiên 2 với 10 số đi a
Bạn thích đánh xiên 2 thì cứ xiên nguyên đầu 9 vào với nhau vì đầu 9 ra nhiều và ít câm nhưng cũng thêm gia giảm cho phù hợp con số 99 hay ra cuối tuần thì bỏ qua cuối mới thêm vào hoặc có lô đầu 9 ra hôm trước thì lọc đi cứ thế mà xiên 2 xiên 4 tuần ăn 5/6 ngày hôm nay câm đầu 9 thì còn nâu mới câm bạn nhé cứ téc thử rồi chơi đi

Bạn thích đánh xiên 2 thì cứ xiên nguyên đầu 9 vào với nhau vì đầu 9 ra nhiều và ít câm nhưng cũng thêm gia giảm cho phù hợp con số 99 hay ra cuối tuần thì bỏ qua cuối mới thêm vào hoặc có lô đầu 9 ra hôm trước thì lọc đi cứ thế mà xiên 2 xiên 4 tuần ăn 5/6 ngày hôm nay câm đầu 9 thì còn nâu mới câm bạn nhé cứ téc thử rồi chơi đi
Có cách nào ghép xiên nhanh trên Ku không nhỉ. Nhập từng cặp lâu quá

Em cũng đang chơi phương pháp này. Bác có phương pháp nào vào tiền cho từng xiên nhanh ko ạ ?

Chứ hôm nào kết tầm 7 số, ngồi vào số xiên3 thấy oải quá bác ạ.
cái này trên KU bắt buộc phải nhập rồi. Nhưng để tạo dàn xiên thì đơn giản mà, có phần tạo dàn số đó. tạo xong thì mình chỉ việc nhập vapf trong KU thôi.

Cho m hỏi b tự ghép hay vào trang ghép vậy
Mình ghép xiên thì dùng mục Tạo dàn số để ghép.
Mình nhặt số của các Cao thủ ra, trùng lặp thì bỏ. nếu quá 20 số thì cắt bỏ bớt. chơi kiểu này thì đỏ đen thôi mà.

Cảm mơn a. Chúc a và mọi người đạt được thành công trong cuộc sống

Bạn có thể cho ví dụ cụ thể chút được không bạn? Cách ghép bộ số chứ tiền thì hiểu rồi. Cảm ơn bạn rất nhiều!

Mỗi ngày bạn có thể lên 5 bộ xiên cho ae tham khảo đc ko

Cảm mơn a. Chúc a và mọi người đạt được thành công trong cuộc sống
Mình ghép xiên thì dùng mục Tạo dàn số để ghép.
Mình nhặt số của các Cao thủ ra, trùng lặp thì bỏ. nếu quá 20 số thì cắt bỏ bớt. chơi kiểu này thì đỏ đen thôi mà.
E lên mục thì ghép đc nhiều cặp quá a ak

Đầu tiên mình xin chào toàn thể ace trong diễn đàn. Mình năm nay 28 tuổi cũng mới vào diễn đàn được mấy tháng nay thôi.
Mình cám ơn đội ngũ admin đã luôn nhiệt tình và tạo sân chơi cho ace đam mê số học.
Mình cũng xin cám ơn CT Nguoiquaduong và Phanbao. Vì đây là 2 CT rất tâm huyết với anh em và cũng có những đường cầu kèo rất chuẩn để giúp đỡ mình và những ace khác.
Chúc các admin và các Cao thủ luôn có tinh thần thật tốt để cả diễn đàn cùng sát cánh đi lên.

Bản thân mình lúc xin vào diễn đàn thì cũng tìm hiểu qua ở nhóm của diễn đàn trên Facebook, sau 1 thời gian thì cũng lập tài khoản KU và xin tài khoản diễn đàn. Các công đoạn cũng không khó khăn gì.
Vào diễn đàn thì thường xuyên chơi đề miền Nam, miền Trung theo cầu của CT Nguoiquaduong. Còn đề miền Bắc thì theo CT Phanbao. Các bạn theo dõi thì chắc sẽ thấy tỷ lệ ăn của 2 CT rất đều, nên mình cũng có đồng ra đồng vào.
Còn lô thì mình ít chơi, nếu chơi thì chỉ theo tiếng kết chứ chẳng theo ai.
Mình khoái nhất món lô xiên. Từ lúc vào diễn đàn thì mình cũng lại càng có nhiều cơ hội để tạo ra dàn xiên miền Bắc cho mình. Mình sẽ chia sẻ chút ít về phương pháp của mình:
Vốn xiên: 1tr/1ngày
Chia thành 4 bộ 5 số => 20 số (hạn chế trùng lặp)
Mỗi bộ chia ra được: 10 xiên 2, 10 xiên 3, 5 xiên 4
Tỷ lệ vào tiền: 10-10-10=> 250k/1 bộ
Đánh thế này các bạn sẽ chờ may mắn cho dàn xiên 4, nếu có xiên 4 thì sẽ ăn nhiều. Còn lại hầu như hoà.
Nếu các bạn không có số thì ngay trong diễn đàn. Dùng BTL, STL của các Cao thủ ghép lại thành bộ 5 số.
3 tháng nay mình đã theo phương pháp này. Vừa giúp mình thỏa mãn đam mê mà lại không mất quá nhiều vốn và cũng kiếm được khá, rơi vào tầm mỗi tháng dương 15-20tr.

Sau cùng, mình chúc các Admin, các Cao thủ và toàn thể anh chị em trong diễn đàn luôn giữ vững tinh thần và gặp thật nhiều may mắn!
E ơi cho a hỏi a ghép 20 số tạo thành 190 cặp xiên 2 , rồi lên đơn đánh đc ko e
68644
68645

Nói là theo cao thủ thì em chỉ theo dàn đề với 3 càng thôi bác ạ.
Còn bộ xiên của em thì tận 20 số. Nên cũng tự soi cầu. Hôm nào bí thì tham khảo thêm số của các cao thủ.
Mục tiêu của em là đánh ít vốn nhất và hoà vốn. Có ngày hên nổ cho 2-3 cái xiên 4 là ăn đậm.
Mình soi đc 20 số, nhưng không biết đánh thế nào

E ơi cho a hỏi a ghép 20 số tạo thành 190 cặp xiên 2 , rồi lên đơn đánh đc ko eView attachment 68644View attachment 68645
bạn ơi.
ban hiểu sai phương pháp đánh rồi.
20 số này bạn chia ra thành 4 bộ, mỗi bộ 5 số. chia thế nào thì tùy bạn.
xong ghép xiên thì mỗi bộ 5 số sẽ có:
10 xiên 2
10 xiên 3
5 xiên 4

bạn ơi.
ban hiểu sai phương pháp đánh rồi.
20 số này bạn chia ra thành 4 bộ, mỗi bộ 5 số. chia thế nào thì tùy bạn.
xong ghép xiên thì mỗi bộ 5 số sẽ có:
10 xiên 2
10 xiên 3
5 xiên 4
5 số ghép đc 10 xiên 2,10 xiên 3 và 5 xiên 4 hả

Đầu tiên mình xin chào toàn thể ace trong diễn đàn. Mình năm nay 28 tuổi cũng mới vào diễn đàn được mấy tháng nay thôi.
Mình cám ơn đội ngũ admin đã luôn nhiệt tình và tạo sân chơi cho ace đam mê số học.
Mình cũng xin cám ơn CT Nguoiquaduong và Phanbao. Vì đây là 2 CT rất tâm huyết với anh em và cũng có những đường cầu kèo rất chuẩn để giúp đỡ mình và những ace khác.
Chúc các admin và các Cao thủ luôn có tinh thần thật tốt để cả diễn đàn cùng sát cánh đi lên.

Bản thân mình lúc xin vào diễn đàn thì cũng tìm hiểu qua ở nhóm của diễn đàn trên Facebook, sau 1 thời gian thì cũng lập tài khoản KU và xin tài khoản diễn đàn. Các công đoạn cũng không khó khăn gì.
Vào diễn đàn thì thường xuyên chơi đề miền Nam, miền Trung theo cầu của CT Nguoiquaduong. Còn đề miền Bắc thì theo CT Phanbao. Các bạn theo dõi thì chắc sẽ thấy tỷ lệ ăn của 2 CT rất đều, nên mình cũng có đồng ra đồng vào.
Còn lô thì mình ít chơi, nếu chơi thì chỉ theo tiếng kết chứ chẳng theo ai.
Mình khoái nhất món lô xiên. Từ lúc vào diễn đàn thì mình cũng lại càng có nhiều cơ hội để tạo ra dàn xiên miền Bắc cho mình. Mình sẽ chia sẻ chút ít về phương pháp của mình:
Vốn xiên: 1tr/1ngày
Chia thành 4 bộ 5 số => 20 số (hạn chế trùng lặp)
Mỗi bộ chia ra được: 10 xiên 2, 10 xiên 3, 5 xiên 4
Tỷ lệ vào tiền: 10-10-10=> 250k/1 bộ
Đánh thế này các bạn sẽ chờ may mắn cho dàn xiên 4, nếu có xiên 4 thì sẽ ăn nhiều. Còn lại hầu như hoà.
Nếu các bạn không có số thì ngay trong diễn đàn. Dùng BTL, STL của các Cao thủ ghép lại thành bộ 5 số.
3 tháng nay mình đã theo phương pháp này. Vừa giúp mình thỏa mãn đam mê mà lại không mất quá nhiều vốn và cũng kiếm được khá, rơi vào tầm mỗi tháng dương 15-20tr.

Sau cùng, mình chúc các Admin, các Cao thủ và toàn thể anh chị em trong diễn đàn luôn giữ vững tinh thần và gặp thật nhiều may mắn!
Tôi theo bác @PHANBAO cũng ăn thông 10 ngày lô rồi đây

Dợt này bác @PHANBAO ăn thông 10 ngày lô rồi , mà ăn xiên chơi theo cũng ăn cao nữa . trên KU xiên ăn cao hơn nhiều ấy anh em