Về bờ - Cảm ơn bác Hihi | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn bác Hihi

cutihocvo

Hạ Sĩ
Điểm cảm xúc
473
Điểm
143
Xu
0Xu
Nghe cái tên là đã biết , chủ tịch luôn có niềm vui rồi , rất cảm ơn chủ tịch , đánh gì thắng đó , đợt này chủ tịch chốt thêm lô thì cũng ăn đều như vắt chanh , thật sự cũng tiếc , khi k bám , nhưng cứ ngày nào cũng như ngày nào dàn đề cũng ngày kiếm hơn triệu cũng là điều tuyệt vời lắm rồi chủ tịch ạ . Theo chủ tịch cảm thấy yên với phong độ của chủ tịch , cảm ơn chủ tịch . Mong từ giờ đến tết chủ tịch sẽ giúp em cũng như thật nhiều anh em nữa , với phong độ của mình chủ tịch nhé. Cảm ơn chủ tịch , thành quả nhỏ
81044

Nghe cái tên là đã biết , chủ tịch luôn có niềm vui rồi , rất cảm ơn chủ tịch , đánh gì thắng đó , đợt này chủ tịch chốt thêm lô thì cũng ăn đều như vắt chanh , thật sự cũng tiếc , khi k bám , nhưng cứ ngày nào cũng như ngày nào dàn đề cũng ngày kiếm hơn triệu cũng là điều tuyệt vời lắm rồi chủ tịch ạ . Theo chủ tịch cảm thấy yên với phong độ của chủ tịch , cảm ơn chủ tịch . Mong từ giờ đến tết chủ tịch sẽ giúp em cũng như thật nhiều anh em nữa , với phong độ của mình chủ tịch nhé. Cảm ơn chủ tịch , thành quả nhỏ View attachment 81044
Quá tuyệt vời , đợt này chủ tịch @HiHi chốt 2 ngày lô ăn cả 2 ngày . tự nhiên thêm lô tôi theo cũng được ăn thông 5 nháy lo 2 ngày theo chủ tịch rồi

Quá tuyệt vời , đợt này chủ tịch @HiHi chốt 2 ngày lô ăn cả 2 ngày . tự nhiên thêm lô tôi theo cũng được ăn thông 5 nháy lo 2 ngày theo chủ tịch rồi
Tôi cũng hơi tiếc k theo lô đánh dàn đè ko thôi , haizzz , nhưng thế cũng ổn rồi , cứ cầu ổn định theo chủ tịch là nhặt thôi bạn ơi

R
Nghe cái tên là đã biết , chủ tịch luôn có niềm vui rồi , rất cảm ơn chủ tịch , đánh gì thắng đó , đợt này chủ tịch chốt thêm lô thì cũng ăn đều như vắt chanh , thật sự cũng tiếc , khi k bám , nhưng cứ ngày nào cũng như ngày nào dàn đề cũng ngày kiếm hơn triệu cũng là điều tuyệt vời lắm rồi chủ tịch ạ . Theo chủ tịch cảm thấy yên với phong độ của chủ tịch , cảm ơn chủ tịch . Mong từ giờ đến tết chủ tịch sẽ giúp em cũng như thật nhiều anh em nữa , với phong độ của mình chủ tịch nhé. Cảm ơn chủ tịch , thành quả nhỏ View attachment 81044
r quá bạn ơi chúc mừng bạn

Chủ tịch @HiHi phong độ đang cao đánh gì ăn đấy , tội gì ko bám chứ .

Ăn thé là ngon lành cành đào rồi bạn ơi . chúc mừng bạn dàn đề nhe nhàng thế là ấm rồi

Chúc chủ tịch @HiHi thật nhiều sức khỏe . luôn có phong độ cao giúp thật nhiều a e nữa

Tiêu mây cho hoi minh vao diên đan giai ma sô hoc cung lâu rôi nhưng minh kh rư đc tiên vi minh đanh dc sxô nhưng minh lai lao vao xoc hêt minh muôn cho ban cung đanh cung chang kbet co đc kh