Về bờ - Cảm ơn bác PHAN BẢO | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn bác PHAN BẢO

BUITHE

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
147
Điểm
256
Xu
10,000Xu
Trước đây mình hay báo ngoài từ khi biết đến diễn đàn này mình theo duy nhất bác phan bảo tuy vốn k có nhiều nhiều đủ tiền hàng ngày dù bác có thua mình vẫn theo có thắng có thua mới biết đc ai giúp mình cảm on bác chúc bác luôn mạnh khỏe tự tin giúp ae vào bờ an toàn

Trước đây mình hay báo ngoài từ khi biết đến diễn đàn này mình theo duy nhất bác phan bảo tuy vốn k có nhiều nhiều đủ tiền hàng ngày dù bác có thua mình vẫn theo có thắng có thua mới biết đc ai giúp mình cảm on bác chúc bác luôn mạnh khỏe tự tin giúp ae vào bờ an toàn
Bác theo cao thủ lâu chưa vậy ?

Chúc mừng ng anh em.
Sáng tháng mới e xin chúc chủ tịch sức khỏe và luôn luôn giữ phong độ cho tất cả các ae về bờ nhé. E rất hâm mộ chủ tịch, e muốn Theo đề chủ tịch mà k biết chơi như nào mong chủ tịch chỉ giáo cho e với ạ

Bác @PHANBAO luôn chia sẻ cầu kèo và pp chơi rất hợp lí , cảm ơn bác nhiều

Anh @PHANBAO cảm ơn anh nhiều nhé , nhờ có anh mà e k còn chơi xa lầy nữa , biết cách căn chỉnh vốn , biết cách vào tiền sao cho hợp lí , cảm ơn anh nhiều , 1 người tâm huyết , 1 chủ tịch có tâm

Bạn chơi theo cao thủ bao nhiêu lâu rồi , chơi ra sao thế bạn

Cảm ơn 1 chủ tịch , có tâm có đức có tài như anh @PHANBAO mong anh thật nhiều sức khỏe

Bám theo chủ tịch Phan bao học được nhiều cách chơi cách vào vốn

B theo chủ tịch ntn thế b

Chúc mừng ng anh em.
Chao ct ak ct cho e hỏi là mình chơi đề dàn 64s rồi mình có nên vào thêm dàn 36s và tú thủ đề và btđ nũa k ct. Và nếu có vào thì tỉ lệ vào tiền nhu thế nào là hợp lý ak ct cho e một lời với ak. Cảm ơn ct nhiều ak

Chao ct ak ct cho e hỏi là mình chơi đề dàn 64s rồi mình có nên vào thêm dàn 36s và tú thủ đề và btđ nũa k ct. Và nếu có vào thì tỉ lệ vào tiền nhu thế nào là hợp lý ak ct cho e một lời với ak. Cảm ơn ct nhiều ak
Anh e cứ tham khảo đơn cược từng ngày của tôi và chia vốn hợp lý các hạng mục. Nếu vốn nhỏ. Ae đi bằng 1/10 đơn của tôi thì tính ra vốn mỗi ngày 3tr5. Đi đều là mỗi tháng sẽ có lãi. Mai tôi up bản sao kê cho ae hình dung được lãi tháng

Chúc mừng người ae. CT PB là người vừa có tâm vừa có tầm. Chúc CT luôn mk để giúp đỡ ae về bờ

Anh e cứ tham khảo đơn cược từng ngày của tôi và chia vốn hợp lý các hạng mục. Nếu vốn nhỏ. Ae đi bằng 1/10 đơn của tôi thì tính ra vốn mỗi ngày 3tr5. Đi đều là mỗi tháng sẽ có lãi. Mai tôi up bản sao kê cho ae hình dung được lãi tháng
Cảm ơn ct