Về bờ - Cảm ơn cao thủ hanhnhan | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cảm ơn cao thủ hanhnhan

bnhoang99

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
225
Điểm
128
Xu
10,000Xu
E xin chào các bác , e là N.V.Hoàng sinh năm 99 là sinh viên năm thứ 3 , e biết đến KU bà tapdoangiaimasohoc là hồi trc tết năm ngoái khi e ham mê bộ môn lô và âm 18tr 1 số tiền quá lớn vs 1 sinh viên, sau khi tìm hiểu trên youtube cơ may gặp bác Giông bão bác chỉ cho chơi dàn đề 64 số thì ms có thể gỡ vốn, còn chơi lô tỉ lệ là rất thấp, n đến h em ms bắt đầu dki tai khoản diễn đàn và chs dàn 64 số của cưo thủ phan bảo, đến ngày 2 e ms bt đến lotobet , vì ms đầu k bt chs nên e hơi loạn và -2tr( có 1 tr là theo dàn 64s của cthu Phan Bảo lãi dk} xog e hiểu 1 chút về lottobet thì e quyết định nạp lốt 1tr vào ku r chs tiếp, tối hum đó cơ may gặp cao thủ #Hanhnhan kéo e và e đã xanh dk 7tr, xog đến trưa e đi hk h giải lao dk nghỉ lại vào dienđan thì thấy cao thủ hannhan đang kéo lottobet ae e lại theo ct và xanh dk thêm 14tt tổng cộng là 21tr, và rồi tối nay e lại theo cao thủ hanhnhan tiếp và đã thành công vs 2 tiếng lên dk +20tr , sau 2 ngày vs số vốn 2tr e đã lên dk 40tr , quả là quá ấm lòng vs 1 sinh viên , e k có lời gì để diễn tả chỉ bt nói lời cảm ơn diễn đàn đã có sân chs bổ ích, có cao thủ hỗ trợ, và đặc biệt cảm ơn cao thủ Hanhnhan, chúc các cao thủ và diễn đàn luôn thành công ạ, e xin cảm ơn ạ ❤️❤️
[CHAT=][/CHAT]

E xin chào các bác , e là N.V.Hoàng sinh năm 99 là sinh viên năm thứ 3 , e biết đến KU bà tapdoangiaimasohoc là hồi trc tết năm ngoái khi e ham mê bộ môn lô và âm 18tr 1 số tiền quá lớn vs 1 sinh viên, sau khi tìm hiểu trên youtube cơ may gặp bác Giông bão bác chỉ cho chơi dàn đề 64 số thì ms có thể gỡ vốn, còn chơi lô tỉ lệ là rất thấp, n đến h em ms bắt đầu dki tai khoản diễn đàn và chs dàn 64 số của cưo thủ phan bảo, đến ngày 2 e ms bt đến lotobet , vì ms đầu k bt chs nên e hơi loạn và -2tr( có 1 tr là theo dàn 64s của cthu Phan Bảo lãi dk} xog e hiểu 1 chút về lottobet thì e quyết định nạp lốt 1tr vào ku r chs tiếp, tối hum đó cơ may gặp cao thủ #Hanhnhan kéo e và e đã xanh dk 7tr, xog đến trưa e đi hk h giải lao dk nghỉ lại vào dienđan thì thấy cao thủ hannhan đang kéo lottobet ae e lại theo ct và xanh dk thêm 14tt tổng cộng là 21tr, và rồi tối nay e lại theo cao thủ hanhnhan tiếp và đã thành công vs 2 tiếng lên dk +20tr , sau 2 ngày vs số vốn 2tr e đã lên dk 40tr , quả là quá ấm lòng vs 1 sinh viên , e k có lời gì để diễn tả chỉ bt nói lời cảm ơn diễn đàn đã có sân chs bổ ích, có cao thủ hỗ trợ, và đặc biệt cảm ơn cao thủ Hanhnhan, chúc các cao thủ và diễn đàn luôn thành công ạ, e xin cảm ơn ạ ❤❤
[CHAT=][/CHAT]
Chúc mừng ct nhé

Ct có thể cs 1 chút kinh nghiệm chơi đc k

Bác chơi dàn 64s hay chơi dàn hậu tam hả bác

Trc m cũng có biết cầu kèo j đầu đánh toàn đánh số nằm mơ nên mới chết , từ khi vào diễn đàn mới học hỏi đc các ct trong diễn đàn đc rất nhiều kinh nghiệm

Ct @hanhnhan hay kéo ở phòn chát nào thế b , với cả h lên của ct nữa có thể cho m biết đc k

Tỷ lệ vào tiền của ct như thế nào mà lên nhanh vậy có thể chia sẻ cho mn cùng biết đc k a

Sợ thật 2tr mà lên đc 40tr quá đẳng cấp

4D mà ổn thì nhanh về bờ lắm chỉ cần chén 3 tay thôi kakak