Về bờ - Cao thủ TONY666 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Cao thủ TONY666

• Thread starter fuji37
  • Ngày gửi
Chúc mừng mọi người ăn được dàn đề 4 chạm của chủ tịch.??

Đúng là tháng này dàn của ct Tony là ổn áp nhất.Tháng sau mình nhất định bám tụt quần kaka!

Tôi cũng theo tonny đây
Tony. Dàn đề từ đầu tháng giờ xịt 1 ngày, nghỉ 1 ngày giải đen, chốt quay lại 7 ngày 5 ngày 4 chạm ăn 2 chạm liền. Quả là đẳng cấp. Tính ra đên thời điểm hiện tại mới xịt 1 ngày. Đẳng cấp là có thật. Mình mới theo dõi tony thôi chưa đánh theo. Hy vọng sang tháng tony vẫn giữ phong độ này để a e theo vào bờ. Tôi chưa theo nhưng dù sao cũng cảm ơn tony, đã cho a e những con số chất lượng.

Cảm ơn ct tonny...anh bắt chạm quá chuẩn cứ thông dài dài thế này anh nhé ???

Trong diễn đàn đúng là ngoạ hổ tàng long. Toàn cao thủ lô đề. Bái phục.

Cá nhân mình hay chơi dàn 4 chạm của ct TONY. Cảm ơn người anh em đã luôn có dàn chất lượng. Chúc ct và gia đình thật nhiều sức khoẻ, thật nhiều may mắn. Anh em nào cũng chơi dàn của Tony điểm danh phát nào. Thấy ct thông rất dài mà ít ae nhắc quá.
Ct tony giàn 64s ổn áp quá ae ạ . Chúc mừng bác

Cảm ơn Cao thủ. Tháng này anh mới xịt 1 hôm và nghỉ 1 hôm còn thông luôn như vậy 21/22 ngày thông. Quá đỉnh cao.

Cao thủ chốt rất chuẩn. Từ đầu tháng mới gãy 1 ngày. Còn nghỉ 1 ngày. Dàn 64 số của Tony là vô đối. Tôi chưa chơi nhưng đang theo dõi nếu như vậy sang tháng 4 tôi chơi. Chúc cao thủ sk và chốt số chuẩn. Triệu like!!!!
Hi vọng đẳng cấp là mãi mãi để a e theo chủ tịch vào bờ