Cầu MB - Cầu 20 số của bác Giongsong 83459 ai còn nhớ ko 83459 ghép vòng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 20 số của bác Giongsong 83459 ai còn nhớ ko 83459 ghép vòng

Mà bác Giongsong sao ko tìm thấy trên diễn đàn nữa nhi
Không phải không tìm thấy giongsong, chỉ không tìm thấy bài viết của giongsong thôi. Chắc tại nó hết đát nên Admin xoá đi cho rộng chỗ rồi.

Ban có thê nói lại 20s cho a/e biết được ko ạ

Không phải không tìm thấy giongsong, chỉ không tìm thấy bài viết của giongsong thôi. Chắc tại nó hết đát nên Admin xoá đi cho rộng chỗ rồi.
Nhờ bạn cs lại cầu chứ đăng vậy ae ko hiểu lắm

Cầu như nao thế bác e kh biết, bác cho e biết e theo với ạ
Lấy 3 số cuối gdb chủ nhật ngay
bac đây rồi em tưởng bác rút khỏi diễn đàn rồi ????

Ct cho mình hỏi cứ lấy 2 tuần gối ghép nhau như vậy hay phải thế nào thì mới ghép dc
Mình ko phải là chủ tịch cũng không phải là chủ của cầu này mình chỉ chia sẻ lại thôi, cứ 2 tuần ghép nối lại với nhau con nào trùng thì lấy bóng dương thay vào, khung từ thứ 2 tới chủ nhật

2 dàn KC ra 3 ngày tuần này mà chỉ ăn đc 2 ngày , cảm ơn Trung sỹ nhé ! Còn dàn 20s 3 ngày cuối chúc may mắn rực rỡ !

Bạn hướng dẫn sử dụng đi,mình chưa xem cầu này nên ko biết.cam ơn!
Bạn lấy 3 con cuối đb CN tuần trước nữa ghép với 2 con cuối đb CN vừa rồi nếu trùng nhau lấy bóng dương của nó sao cho đủ 5s khác nhau rồi ghép vòng với nhau ra 20s nuôi từ T2 đến CN . Cầu là vậy bạn nhe