Cầu MB - CẦU 3,5 NĂM GÃY 1 KHUNG @MANHDUC09 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU 3,5 NĂM GÃY 1 KHUNG @MANHDUC09

CHẠM 0,5 khung 3 ngày cuối cầu 3,5 năm nay gãy 1 khung cầu như sau . Ta lấy tất cả các tổng tuần trước cộng vào với nhau được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm đề . Ace mn tk ạ nó là cầu thanh trì mình vẫn hàng tuần cs đó . Xem hình minh hoạ sai đền . Mọi thắc mắc đều đc trả lời chu đáo kaka View attachment 64807
Chúc ae may mắn ?

CM ng ae nhé . Hì . Tại cầu mình cs toàn chơi k7n chứ mình k cs cầu ngày . Ace tk thấy hợp thì múc thôi còn k thì chỉ để ngắm cho đẹp
Tuần nay ra hơi muộn so với các tuần trước, có khi nào nó đợi tổng 6 ra cùng ngày ko?

CHẠM 0,5 khung 3 ngày cuối cầu 3,5 năm nay gãy 1 khung cầu như sau . Ta lấy tất cả các tổng tuần trước cộng vào với nhau được bao nhiêu lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm chạm đề . Ace mn tk ạ nó là cầu thanh trì mình vẫn hàng tuần cs đó . Xem hình minh hoạ sai đền . Mọi thắc mắc đều đc trả lời chu đáo kaka View attachment 64807
Chạm 5nhé ?

NAY BẠCH THỦ CON GÌ ANH @MANHDUC09 ƠI

Bạn lấy tất cả các tổng đề của tuần trước cộng lại với nhau được bao nhiêu thì bạn lấy hàng đơn vị và bóng dương của nó làm 2 chạm đề chơi tuần kế tiếp . Ví dụ ngày 5/10-11/10/2020 ta có các tổng đề là (5+1+1+8+5+2+3=25) vậy ta lấy con hàng đơn vị là (5) và bóng dương là (0) chơi tuần kế tiếp . ( chú ý húp 1 lần là nghỉ ) chúc bạn mm và rr
Cảm ơn CT

Theo bác thế e tự tin bộ 01-03 đêna chủ nhật. Cám ơn và chuc bác cùng toàn thể ae hnay rr

Anh ơi e thích chạm 3.8 nuôi tuần cứ ăn lại nuôi r kết 2 chạm này vì nổ thường xuyên tuần nào cũng coa... a xem chia tỉ lệ nuôi 1 tuần thấp nhất giúp r e dốt quá .. cảm ơn a

Anh ơi e thích chạm 3.8 nuôi tuần cứ ăn lại nuôi r kết 2 chạm này vì nổ thường xuyên tuần nào cũng coa... a xem chia tỉ lệ nuôi 1 tuần thấp nhất giúp r e dốt quá .. cảm ơn a
Cái đó e phải tự cân đối vốn của e nhé . Axl a k cs cách vào tiền e thông cảm e nhé