Cầu MT - Cầu 3 càng lô MT | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MT Cầu 3 càng lô MT

có ai có bt miền trung ổn ổn tí cho mình chơi cùng

mình cs cho ace 3 cây cầu cho đài khoa ace tk, thích con nào, thì tùy theo sở thích của mỗi người, con màu xanh dương vừa rồi mình được 328 đấy mình chơi 528,328 nó nhảy sang ktum mất con 528 tiết thật
cá nhân mình chơi cặp 04,40,74 càng 2,còn ace thì sao, chúc ace lựa chon sáng suốt,thân chào

Đính kèm

Cảm ơn bác mình ghép xiên 3 luôn. Chúc anh em rực rỡ

mình cs cho ace 3 cây cầu cho đài khoa ace tk, thích con nào, thì tùy theo sở thích của mỗi người, con màu xanh dương vừa rồi mình được 328 đấy mình chơi 528,328 nó nhảy sang ktum mất con 528 tiết thật
cá nhân mình chơi cặp 04,40,74 càng 2,còn ace thì sao, chúc ace lựa chon sáng suốt,thân chào
càu hay tiếc gì 1 like chứ kkkk

Có anh chia sẻ cầu kèo e đọc hiểu thêm được nhiều lắm. Cảm ơn anh chúc anh thật nhiều sức khỏe

thường thì cầu thông k quá 4 tay cầu bác 3 lần rồi thì lần này ae chơi nhẹ giao lưu ok hơn

cá nhân ăn được 240

Ăn được 3k bác ơi, chơi trà đá giải khác. Tks bác nhé!