Cầu MB - CÂÙ 32 SỐ ,ĐẲNG CẤP SỰ THÀNH CÔNG | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CÂÙ 32 SỐ ,ĐẲNG CẤP SỰ THÀNH CÔNG

Giàn tuyệt vời, nhưng mình chỉ Theo dõi chứ không đánh, thấy nó ăn đều , cảm ơn bạn đã chia sẻ

Dàn 32 só là dàn nào tuan an duọc may làn mã khung bao nhieu ngày

Cầu nào rồi cũng sẽ gãy vì sử dụng nhiều sẽ mất khấu hao. Nhưng nếu ta xây liên tục thì lúc nào cũng có cầu mà đi
A Đồng quay có náo nhưng trái đất luôn chuyển động nên mọi thứ cũng chuyển động . Cứ chuyển động là có quy luật
Ct chốt Câu nói quá đẳng cấp...! Chúc ct và gd luôn luôn dồi dào sức khỏe

Chúc mừng bác. Cảm ơn bác rất nhiều.
hnay e cũng húp dc dàn 38s.
tuần này e đi tiêu tiền dc r bác ạ.
Sang tuần e chơi tiếp.
M BIẾT B NAY CŨNG ĂN MÀ, CHÚC MỪNG NHÉ, CỨ THẾ LÀ ĐÚNG HƯỚNG ĐẤY, ĐỪNG NHẢY NHÓT LUNG TUNG NHANH GIÀ LẮM (y)

ĂN XONG CON 81 LÀ M ĐẠT MỤC TIÊU ,RÚT TIỀN NGAY, BJO TÚC TẮC CHO ĐỠ NHỚ THÔI, K THAM ĐC

E cũng vậy. Mai làm 10k dàn 46s. Ra hay không ra cũng vui vẻ.
DÀN 46 LÀ TỔ HỢP CÁC DÀN HAY VỀ VÀ CÓ SỨC BỀN NÊN M TỔNG HỢP LẠI ĐẤY, B THEO DÕI CÁC CẦU M ĐĂNG SẼ THẤY BÓNG DÁNG CỦA CHÚNG TRONG DÀN 46 NÀY

DÀN 46 LÀ TỔ HỢP CÁC DÀN HAY VỀ VÀ CÓ SỨC BỀN NÊN M TỔNG HỢP LẠI ĐẤY, B THEO DÕI CÁC CẦU M ĐĂNG SẼ THẤY BÓNG DÁNG CỦA CHÚNG TRONG DÀN 46 NÀY
Vâng. E theo dõi tất cả các cầu kèo của bác mà. Đang theo học hỏi bác nè. Sắp thành cao thủ như bác rồi.hihi ( chắc phải 10 năm nữa)

Vâng. E theo dõi tất cả các cầu kèo của bác mà. Đang theo học hỏi bác nè. Sắp thành cao thủ như bác rồi.hihi ( chắc phải 10 năm nữa)
M K DÁM LÀM CAO THỦ ĐÂU NHÉ, TÌM ĐC CẦU CHỦ YẾU PHỤC VỤ M THÔI, ĐC ĂN THÌ CS AE CÙNG CHƠI, DỖI HƠI Ý MÀ, M K GANH ĐUA THI THỐ GÌ, CỨ BÌNH QUÂN KIẾM 15TR/TUẦN LÀ HP, CƯỜI SUỐT NGÀY NHƯ MA LÀM