Cầu MB - CẦU 34D CÀNG TIỀN TỈ THÁNG 3/2021 | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
101936

hic . cầu nào cũng đẹp như wilson Nhật Anh kakaka

thật sự em lại phải nói lại , khả năng nhìn cầu nhìn số của anh quá dã man. chắc có gen di truyền hoặc bẩm sinh gì chứ. bản thân em là người nhìn cầu anh vẽ sẵn còn phải load mà tự nhiên a nhìn a soi ra đc 1 đống cầu này . thực sự ảo diệu @@

thật sự em lại phải nói lại , khả năng nhìn cầu nhìn số của anh quá dã man. chắc có gen di truyền hoặc bẩm sinh gì chứ. bản thân em là người nhìn cầu anh vẽ sẵn còn phải load mà tự nhiên a nhìn a soi ra đc 1 đống cầu này . thực sự ảo diệu @@
Lưu ý.. 4D trùng cả cầu bảng ngày em nhé..khà khà...bạch thủ đấy

@ltd2707197 em xin phép phán nói theo quan điểm cá nhân của em chứ ko phải em thích xong em nói đâu nhé anh . dưới cách nhìn của em những cầu a vừa vẽ hiện tại trừ bộ 00 , còn lại đều là ctg12 ctg27 ctg38 . em suy ra duy nhất bộ 12 đủ điều kiện của đa số những cầu a vẽ ra

Lưu ý.. 4D trùng cả cầu bảng ngày em nhé..khà khà...bạch thủ đấy
vâng, anh hiii. em thíc kiểu ví dụ anh vẽ bộ 34 bộ 02 em cho nó là chạm tổng 27 , bộ 33 em cho nó là ctg16 , tổng 38 a viết cảm ơn CT bão ý em cho là ctg38 , cách nhìn của em ra ctg kiểu vậy xong kết bộ mà đủ điều kiện của những cầu chạm tổng đấy !!

nhiều ae sai lầm ở chỗ cứ nghĩ cầu nó chỉ ăn bộ nhăm nhăm vào bộ đấy nhưng thực chất ra nó ăn nhiều tay rồi ai nó đi thẳng bộ 1 ngày có hàng bao nhiêu cầu thế, nó chỉ ăn chạm hoặc dính dáng tí thôi kkk

vâng, anh hiii. em thíc kiểu ví dụ anh vẽ bộ 34 bộ 02 em cho nó là chạm tổng 27 , bộ 33 em cho nó là ctg16 , tổng 38 a viết cảm ơn CT bão ý em cho là ctg38 , cách nhìn của em ra ctg kiểu vậy xong kết bộ mà đủ điều kiện của những cầu chạm tổng đấy !!
tại 3.2 con hàng trăm... khà khà