Cầu MB - CẦU 34D CÀNG TIỀN TỈ THÁNG 3/2021 | Page 38 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
E giờ mơi' vào xem ân' like dc bac' cả ah.hôm nay lây' lại tât' cả bac' ơi ko co' gì phải chùn cả bac' ơi.e vac' cả dàn cua gạch 65 455s e vẩn cư' bam' lây' bac'

Chiều muộn e ko lên xem chơi dc nên cư' thây' bac' up' cua gạch cai e luộc luôn, cư' dun kỷ no' sẻ ngon va ngọt bac' ah

Anh e đâu cả rồi ko thây' ai gạch đa' gì để cho bac' cả lên dàn giup' e vơi'

Hôm nay lại gửi đồng hôm nưa rồi.nuôi cho no' beo' mai thịt nha bac' cả ơi.

102773

Sau 17 ngày soi cầu về càng 34D....Nhờ ACE ai bớt chút thời gian tổng hợp kết quả và hiệu quả giúp mình nhé.. coi cầu càng đã toang và nổ đc bao nhiêu ngày.. nếu có tiến triển tốt về cách soi càng như vậy tớ sẽ phát huy hàng ngày cs cùng cả nhà..Nếu ko hiệu quả mai tớ XÓA TOPIC này ..Cảm ơn thời gian qua rất nhiều ACE ủng hộ và động viên mình.. chúc mn luôn nhiều niềm vui may mắn và rực rỡ chiến thắng....Chúc DIỄN ĐÀN luôn phát triển không ngừng.!

Sau 17 ngày soi cầu về càng 34D....Nhờ ACE ai bớt chút thời gian tổng hợp kết quả và hiệu quả giúp mình nhé.. coi cầu càng đã toang và nổ đc bao nhiêu ngày.. nếu có tiến triển tốt về cách soi càng như vậy tớ sẽ phát huy hàng ngày cs cùng cả nhà..Nếu ko hiệu quả mai tớ XÓA TOPIC này ..Cảm ơn thời gian qua rất nhiều ACE ủng hộ và động viên mình.. chúc mn luôn nhiều niềm vui may mắn và rực rỡ chiến thắng....Chúc DIỄN ĐÀN luôn phát triển không ngừng.!
Chúc a zai sức khỏe nhé.còn rất nhiều người cần anh.gg phong độ a nhé

Vẫn mong ct soi càng ổn định để anh em có thể theo được, tuy mới theo 3-4 ngày nhưng thấy phong độ ct rất ổn định