Cầu MB - Cầu 4 chạm đánh hàng ngày tỷ rất cao | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu 4 chạm đánh hàng ngày tỷ rất cao

Cảm ơn bạn mình cũng mới chốt từ hôm 29/8 đến nay thì vẫn ăn thông , còn duyên cầu vẫn chạy đều , hi vọng thông trên 20 ngày
Bác ơi có lúc nào hẹo 2,3 ngay liên tiếp ko ạ

Bác ơi có lúc nào hẹo 2,3 ngay liên tiếp ko ạ
Theo như cầu báo 10 tuần qua , chúng ta nghỉ ngày thứ 2 chơi cho thứ 4 thì chưa có hôm nào hẹo quá 2 hôm
Cầu kèo chỉ là tham khảo không ai giám chắc bạn nhé , mình chơi thế nào thì chia xẻ thế đó , tất nhiên tao cũng phải kết hợp với nhiều phương pháp khác, mình cũng đang tìm hiểm của chủ tịch và cao thủ trên diễn đàn

Như đã hứa với một số bạn , hôm nay mình chia xẻ cách bắt chạm 3 càng chơi hàng ngày
Ta lấy 3 con giữa của giải đặc biệt ngày thứ 2 cộng lại và lấy hàng đơn vị và bóng dương của hàng đơn vị làm chạm
Vd thứ 2 vừa qua db là 56358 ta lấy. 6+3+5 = 4 bóng 9 ta có hai chạm 49 nuôi tuần
Nếu anh em muốn tỉ lệ cao hơn nhiều chạm hơn ta lấy chạm của thứ 2 tuần trên nó ta được 4 chạm chơi trong tuần
Nếu anh em muốn lấy 6 chạm thì ta lấy chạm của thứ 2 cộng thêm 3 đơn vị
Vd db t2 : 56358. 6+3+5 = 4 ta cộng thêm +3 = 7
Ta được 4 chạm ( 4,9,7,2 ) càng tuần + thêm 2 chạm thứ hai trên nó làm 6 chạm
Tỷ lệ mình thấy khá là OK nếu kết hợp được với dàn 3x
Chơi từ thứ 3 đến CN thứ 2 nghỉ chơi gì cũng phải có ngày nghỉ nó mới khỏe người anh em ah
Tuần này khung 3 ngày có
3d 2 chạm 4,9 ,
3D 4 chạm 3,8
3D 6 chạm 2,7
2.3.4,7,8,9
Chúc anh em may mắn ?????
Cầu kèo là để tham khảo anh em đừng ném đá nhé kẻo vỡ đầu em

Mình nhìn ko hiểu lĩnh mới bạn đừng cười nhé cảm ơn bạn chia xẻ bạn chốt cho mình máy chấm bạn kết được ko

Bạn lấy đề của ngày hôm nay danh cham cách một ngày
vd thứ 3 db về 62557 thì ta lấy 57 va bóng 05 ta có 0257 làm chạm cho ngày thứ 5
hang tuàn lấy từ thứ 3 choi dên thứ 2 , nghỉ 1 ngày thứ 2 choi cho thứ 4 ,

57 và bóng 02 chứ, ct ghi nhầm thành 05 rồi

cầu đẹp như này mà không đẩy lên cho ae xem thì quá phí :D

Chia xẻ lên lại gãy rùi , cầu 4 chạm hàng ngày thì đến nay 11 tuần vẫn ăn thông gãy có 2,3 tay thôi

cau 4 chạm hàng ngày vẫn ăn thông các bạn nhé