Cầu MB - Cầu bạc nhớ đề .... | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu bạc nhớ đề ....

Ae vào kép = K3N max tối đa
Khi càng đề là 1,6 báo kép trong tuần nổ ...
Khi càng đề là 2 tức kép nổ 100% tối đa 3N thường nổ ngày 1
Cảm ơn người ae đã chia sẻ, ai trùng máu thì chơi không thôi. Cá nhân tôi Test thấy ra không theo quy luật nhất định nên cũng khó khẳng định 3 ngày hay 1 tuần.
Có khi ra ngay ngày 1 có khi tuần lễ hoặc hơn, tuy nhiên nếu chơi sát Kép, Kép bằng, Kép lệch thì tỷ lệ trúng sẽ Cao hơn và ngắn ngày. Ae nuôi Kép ít Vốn phải NC kỹ nếu không hết Xăng giữa Đường.
Cầu kèo thì như vậy Ăn hay Thua do Đồng quyết định và May mắn nữa = TÙY DUYÊN.
Chúc chủ thớt và ae may mắn.

Mình chia sẻ với ae 1 cách báo kép rất đơn giản ntn : khi tổng cả giải đb bằng 19 thì kép bằng và kép lệch ra trong khung 4 hay 5 ngày . Tuần này T2 có tg đb là 19 nên kép ra , thiên kép lệch nh hơn vì kép bằng vừa ra con 11

CẦU VÀ ĐỊNH DẠNG NHƯ NÀY MÀ TÔI CÒN KO CHẮC NỔ KÉP KO NỮA LÀ 3 THỨ ĐÓ.. NHƯNG DÙ SAO CŨNG LKIE ỦNG HỘ CHỦ THỚT NÀY CÁI CHO NÓ KHÍ THẾ AE NHỀ.. KKKKKKKK
49582
49583

CẦU VÀ ĐỊNH DẠNG NHƯ NÀY MÀ TÔI CÒN KO CHẮC NỔ KÉP KO NỮA LÀ 3 THỨ ĐÓ.. NHƯNG DÙ SAO CŨNG LKIE ỦNG HỘ CHỦ THỚT NÀY CÁI CHO NÓ KHÍ THẾ AE NHỀ.. KKKKKKKK
View attachment 49582View attachment 49583
Chuẩn rồi bác ơi.
Trước tiên cũng phải nói là cảm ơn chủ thớt đã cs cầu kèo cho ae.
E chỉ thấy cái câu 100% nó mang nặng mùi TOANG quá thôi. Hihi.
Lô đề chả có gì là 100% chắc chắn đc cả

Bác ĐẠI UÝ cho e tham khảo phát về cái chạm 1,6 tuần này liệu còn k bác.
E đang chơi STĐ 161 đến cn
STĐ thì tôi không dám, 3 ngày nay tôi ăn Bát và Lục thủ thôi. Nhưng theo cá nhân đánh giá kiểu Đề từ tuần rồi đến nay thì C1649 sẽ về nhiều.
Hôm nay tôi kết: 23479 làm Bộ và 4C: 2479 chơi, C16 có thể về vì hôm qua Đề 96 nó hay về ngày sau kiểu Bóng.

Ae vào kép = K3N max tối đa
Khi càng đề là 1,6 báo kép trong tuần nổ ...
Khi càng đề là 2 tức kép nổ 100% tối đa 3N thường nổ ngày 1
ok mình cũng đang thích kép cảm ơn ct nhiều

STĐ thì tôi không dám, 3 ngày nay tôi ăn Bát và Lục thủ thôi. Nhưng theo cá nhân đánh giá kiểu Đề từ tuần rồi đến nay thì C1649 sẽ về nhiều.
Hôm nay tôi kết: 23479 làm Bộ và 4C: 2479 chơi, C16 có thể về vì hôm qua Đề 96 nó hay về ngày sau kiểu Bóng.
Ok sờ kê bác êi.
Nay e kết vộ 23 lót 24,33.
Vẩn nuôi stđ 161
Chúc bác may mắn

Mình chia sẻ với ae 1 cách báo kép rất đơn giản ntn : khi tổng cả giải đb bằng 19 thì kép bằng và kép lệch ra trong khung 4 hay 5 ngày . Tuần này T2 có tg đb là 19 nên kép ra , thiên kép lệch nh hơn vì kép bằng vừa ra con 11
Cảm ơn người ae