Cầu MB - CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022 | Page 106 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022

Anh ơi nay có cầu nào báo tổng 2,7 ko ạ
Nó đây E ơi

Comment
Bác có kinh nghiệm bạc nhớ như vậy cứ bám cầu thui bác nghỉ rùi chạy típ rời cầu ra khác nào tự mình bỏ cầu phải ko ak
Thế mình ms băn khoăn bạn vì làm j có cầu nào chạy thông đc mãi đâu

Comment
Đồng đã ảo thì ae ta cứ ảo đi.

Comment
Cầu nó ăn nó nghỉ là chuyện bt mà bác sau nó lại chạy lại mà bác
Mình đang phân vân nay ko chắc ăn lắm sợ nó bẻ cầu nên nay chỉ đi lô + 4d thôi còn đề hnay ko đánh đánh lô để bù lại hm qua bạn ạ .

Comment
Kh

Nhất trí.
Ae có thể tham khảo pp lọc đầu đít cũng ok . Nếu nay mà đánh thì tôi gộp pp 1 ở trên và pp2 là chọn đầu đầu hnay là 1,2,6,9 xong loại bớt đi chắc chỉ còn 20_25s đấy . Nhưng quyết định rồi nay chỉ đi mỗi lô kaka

Comment
Ace quay lại xem từ ngày 26 đề về 31 . Ngày 26/2 ae lấy 3 con số cuối của giải 3.5 + vào đc bao nhiêu lấy thêm bóng của nó đc 2 chạm . Tiếp ae lấy 3 con số cuối của giải 2.2 + lại đc bao nhiêu và cũng lấy bóng của nó đc 2 chạm . Vậy là có 4 chạm để ghép . Tiếp tục ae lấy con số thứ 2 của G5.1 + vs tất cả số của G5.4 đc bao nhiêu lấy thêm bóng của tổng là đc 2 tổng sau đó ae vào tạo dàn 4 chạm 2 tổng như trên rồi xem có giống kết quả của ngày hôm sau ko nhé ngày hôm sau nổ đúng 68 đấy ạ . Ae thông cảm vì e ko tải đc ảnh nên , tải đc nên thì nó dễ hiểu hơn thông cảm ạ . Còn về 3 càng thì ae lấy con số cuối của G5.5 + vs con số thứ 2 của g5.6 bằng bao nhiêu lấy số đơn vị đc 1 càng . Tiếp ae lấy lại tiếp con số cuối của g5.5+ con số đầu của G7.2 đc bao nhiêu lấy số đơn vị ta đc 2 càng tiếp ae lấy cả 3 số trên + lại đc bao nhiêu ta lấy làm càng thứ 3 nếu + 2_3 số trùng nhau thì lấy bóng dương . Ae test thử test bắt đầu từ ngày 26 sang 27 cho đến hôm qua xem nhé về thông liên tục nếu còn chạy thì vẫn ăn tiếp . Thế nên e ms nói đồng nó ảo e sợ nó xoay chuyển tình thế nên ko biết đâu mà lần
Theo cầu b cs thì hnay có những con gì và càng gì v bác. Bác nhìn cầu rồi nên dễ hơn chứ e đọc xong nhìn vào như bức vách ấy :))

Comment
Ace quay lại xem từ ngày 26 đề về 31 . Ngày 26/2 ae lấy 3 con số cuối của giải 3.5 + vào đc bao nhiêu lấy thêm bóng của nó đc 2 chạm . Tiếp ae lấy 3 con số cuối của giải 2.2 + lại đc bao nhiêu và cũng lấy bóng của nó đc 2 chạm . Vậy là có 4 chạm để ghép . Tiếp tục ae lấy con số thứ 2 của G5.1 + vs tất cả số của G5.4 đc bao nhiêu lấy thêm bóng của tổng là đc 2 tổng sau đó ae vào tạo dàn 4 chạm 2 tổng như trên rồi xem có giống kết quả của ngày hôm sau ko nhé ngày hôm sau nổ đúng 68 đấy ạ . Ae thông cảm vì e ko tải đc ảnh nên , tải đc nên thì nó dễ hiểu hơn thông cảm ạ . Còn về 3 càng thì ae lấy con số cuối của G5.5 + vs con số thứ 2 của g5.6 bằng bao nhiêu lấy số đơn vị đc 1 càng . Tiếp ae lấy lại tiếp con số cuối của g5.5+ con số đầu của G7.2 đc bao nhiêu lấy số đơn vị ta đc 2 càng tiếp ae lấy cả 3 số trên + lại đc bao nhiêu ta lấy làm càng thứ 3 nếu + 2_3 số trùng nhau thì lấy bóng dương . Ae test thử test bắt đầu từ ngày 26 sang 27 cho đến hôm qua xem nhé về thông liên tục nếu còn chạy thì vẫn ăn tiếp . Thế nên e ms nói đồng nó ảo e sợ nó xoay chuyển tình thế nên ko biết đâu mà lần
Thế chốt lại nó là bn a. Giờ e đọc là e rối k lần dc ra

Comment