Cầu MB - CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022 | Page 276 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022

Cặp 565 a đánh hôm qua TTĐ thì hnay nổ
thực ra lên dàn có cặp ý.. cuối canh lại đi lướt diễn đàn để hạ chốt.. thấy mấy cao thủ chốt bộ khác.. quay ra loại bớt số để thêm.. loại ngay cặp 565. Tức đến cổ đây này E. Mai chừa du lịch diễn đàn luôn.thương <3

Xin lỗi anh nếu em có viết sai hoặc bình luận gì không đúng ở tốp của anh xin anh lượng thứ cho em anh nhé. Xin đa tạ
Mình sống cuộc sống tự do.. tang bồng hỷ xả..AE vô tư đi.. Chúc AE luôn gắn bó cùng DDGMSH chúc nhiều may mắn

thực ra lên dàn có cặp ý.. cuối canh lại đi lướt diễn đàn để hạ chốt.. thấy mấy cao thủ chốt bộ khác.. quay ra loại bớt số để thêm.. loại ngay cặp 565. Tức đến cổ đây này E. Mai chừa du lịch diễn đàn luôn.thương <3
E đang xem đề nó hay về G1 và gđb hay ghép xoay vòng về đều lắm a hnay đề về 65 e đang kết đầu 1,9 anh ạ 😁

Cả nhà dành 10 điểm. CẦU ĐỘC THỦ 4 CHÂN Nó chạy 3 tay. mai thông là tay 4. Chia sẻ chuẩn 18h chiều mai..Nó hơi hại não....Nhưng vô tình tớ vớ đc cầu này..CS CẦU này.. Tớ tin trang sẽ full cược sau 5p. Hy vọng về bờ bằng con đường ngắn nhất AE nhé
:goodluck
Anh nói vậy em lại càng hóng cầu anh quá

Cả nhà dành 10 điểm. CẦU ĐỘC THỦ 4 CHÂN Nó chạy 3 tay. mai thông là tay 4. Chia sẻ chuẩn 18h chiều mai..Nó hơi hại não....Nhưng vô tình tớ vớ đc cầu này..CS CẦU này.. Tớ tin trang sẽ full cược sau 5p. Hy vọng về bờ bằng con đường ngắn nhất AE nhé
Cầu độc nên để mai nên anh ơi nên sớm đồng nó soi lộ hết 😁

dạo này hết tiền tư tưởng nản quá nên chả buồn soi cầu nữa, xem dc mỗi dàn 36 số vẫn chạy đều mà cũng chả có t chơi, huhu, còn cái nịt rồi

dạo này hết tiền tư tưởng nản quá nên chả buồn soi cầu nữa, xem dc mỗi dàn 36 số vẫn chạy đều mà cũng chả có t chơi, huhu, còn cái nịt rồi
Từ đầu tháng đến pjo mà ko dương ra đc đồng nào ư b từ đầu tháng đến pjo mình lãi đc 10m thế là bằng 1 tháng lương ấm r pjo gần cuối tháng chỉ nhỏ nhẹ thôi 😁

Từ đầu tháng đến pjo mà ko dương ra đc đồng nào ư b từ đầu tháng đến pjo mình lãi đc 10m thế là bằng 1 tháng lương ấm r pjo gần cuối tháng chỉ nhỏ nhẹ thôi
Năm ngoái chết quả nặng quá nên năm nay lực yếu, đánh bộp chộp 1 2 xong hết vốn lại nghỉ nên mới vậy

Năm ngoái chết quả nặng quá nên năm nay lực yếu, đánh bộp chộp 1 2 xong hết vốn lại nghỉ nên mới vậy
Mình thì cứ khi nào gãy lô đề ngày tối lại vào 3p theo lô của phong vân chỉ nhỏ nhẹ 1₫ 2d và theo bác tia chớp dàn 3d đề 3p bác tia chớp lúc nên lúc ko nên mình rình thường thì hay khoảng 11h hoặc 1h sáng bác ý nên là vào cùng hôm đánh 3d theo bác ý hôm đc 7tr tầm 1 tiếng hôm âm 1tr là nghỉ 😁

Chỉ mong k lỗi app như hôm con 72