Cầu MB - CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022 | Page 290 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022

Hnay có ông ở cao thủ cầu kèo bảo hnay mà ko nổ thì nghỉ soi cầu thế là nghỉ hẳn rồi 🤣🤣🤣 . Làm j có ai chắc chắn 100% đâu các bác nhỉ , ngta gọi đấy là ngu người 😂

B 44.jpg

Mà a Dũng hôm nọ ns chuẩn thật bảo 2_3 hôm nữa thể nào chẳng quay lại đây y rằng chiều nay lão ý vào cmt xong phắn 😂
Trước mình có nhóm của ông đấy :)))) tự cao tự đại lắm, cầu của ổng là nhất :)) thỉnh thoảng lại gửi cho cái ảnh ăn stđ với dàn 10 số rồi kiu gửi lên nhóm cho ae xem. Kiểu mời gọi vào nhóm khác có phí thì sẽ có số chuẩn ấy :))))) . Thấy xàm quá xong t out nhóm đó lun. Trc h ko hay lên chia sẻ cầu kèo đâu ạ, chỉ vào gmsh để tham cầu kèo, mà mấy nay vào khu vực cầu kèo phán như đúng rồi . Đọc chán ko buồn nói 🤣🤣

Càng 6-5-1 >< 106,101,104,109,501,506,509,601,604,609,606,- lót lộn thêm ít đồng .khả năng bú chụap chụap

Trước mình có nhóm của ông đấy :)))) tự cao tự đại lắm, cầu của ổng là nhất :)) thỉnh thoảng lại gửi cho cái ảnh ăn stđ với dàn 10 số rồi kiu gửi lên nhóm cho ae xem. Kiểu mời gọi vào nhóm khác có phí thì sẽ có số chuẩn ấy :))))) . Thấy xàm quá xong t out nhóm đó lun. Trc h ko hay lên chia sẻ cầu kèo đâu ạ, chỉ vào gmsh để tham cầu kèo, mà mấy nay vào khu vực cầu kèo phán như đúng rồi . Đọc chán ko buồn nói 🤣🤣
cái giọng đó chỉ là câu kéo bs chứ lạ gì đâu E..hiii

Ở trên đây sao biết ai là ai mà bạn lại khảng định là ông đó ở nhóm vậy ,coi chừng nhầm người lại tội người ta .thôi kệ đi thấy ko hạp thì nhìn thoi roi bỏ qua là xog việc ,noi qua noi lại làm gi nữa cho mất thời gian