Cầu MB - cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG ! | Page 90 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB cầu BTĐ chỉ 1 lỗ cối 3 số ... cuối tuần các chiến binh DĐGMSH CHIẾN PHẢI THẮNG !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E cũng có suy nghĩ như a trai vậy á.e theo giỏi bác này cũng khá lâu rồi,nhưng cũng có cầu e hiểu,có cầu e vẫn ko hiểu,nhưng e chỉ im lặng dựa cầu cố gắng tự phân tích để hiểu mà ko hiểu thì tự bỏ qua.chứ e ko sân si hỏi hàng hay nói tới nói lui gì cả vì sợ mắt lòng lắm,bác ấy lớn tuổi rồi chia sẽ cầu kèo cũng rất cảm ơn bác ấy có lòng thì bác giải thích mà ko thì thôi.chứ e ko dám hỏi sợ bác ấy la mắng như ng khác mích lòng,nên im lặng hỉu được bn thì hiểu mà khó quá thì bỏ qua a trai ạ
Bác nói thế thì chưa đúng quan điểm hồi đi học rồi,có lẽ bác khác tôi,Ngày trước tôi đi học vẫn còn nhớ rõ GIÁO VIÊN TỪNG NÓI KO ĐƯỢC DẤU DỐT KO ĐƯỢC SỢ nên chỗ nào tôi ko hiểu ko biết tôi vẫn sẵn sàng hỏi dù Bác @nguyenlon8 có chửi hay mắng tôi cũng ko hề để bụng mà chỉ muốn với tinh thần học hỏi cho bộ môn đầu tư số học này.Chỉ sợ bác ý ko giải thích ko chia sẻ chứ tôi ko sợ ăn chửi.kkk

97701

ĐB ĂN 3D GIẢI NHẤT ĂN 4D NẾU KHÔNG HIỂU THÌ PHẢI CỐ ĐẾN BAO GIỜ HIỂU MỚI THÔI NHÁ
Em xem kĩ lại đã hiểu rồi ạh. Vd hôm nay xem đúng không bác.
26/02: 2s cuối gđb
2d: Chạm và tổng 0,5
3d: 163849
4d: 051649
Có gì thiếu sót mong bác hoặc ai đó chỉ em thêm. Thanks all

Đính kèm

DẠNG CẦU NÀY PHẢI NẰM ĐÂY MỚI ĐÚNG NGHĨA VÀ MAY MẮN
View attachment 97639
NẾU ĐỦ 50LIKE CHO CẦU NÀY THÌ NHẮM MẮT MÀ PHANG... DÙ CHỈ 49LIKE CŨNG NÊN NGỒI NGẮM VÌ MẤT LỘC LÀ ... GẪY!
KHÀ KHÀ NHIỀU NGƯỜI THÍCH TÌM TÒI CẦU MONG NHIỀU THỨ NHƯNG CHỈ LƯỚT QUA ĐÂU ĐÓ ... HỌ SẼ THÀNH CÔNG KHI MUỐN CÓ NGỌC TRAI THÌ PHẢI MÒ NƠI BIỂN SÂU NHƯNG LẠI SỢ CÁ MẬP

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.