Cầu MB - CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021 | Page 147 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ * FULL CẦU BỘ VÀ DÀN 2D THÔNG NĂM TH 9/2021

giờ còn ý nghĩa gì nữa. A đang tiếc đứt ruột đây. 2 ngày liền bắt thông thủ 34D. đề thì thiếu may mắn. Ngu si hay ma nó vầy mà ko chơi full bộ. có vài con.. ko hiểu luôn. dàn 65 số còn như bị ma bịt mắt ý
View attachment 149643
Con người là vậy anh .Cũng như con số .Không gì là hoàn hảo cả .Chơi có pp và may mắn ,nhất định có 1 ngày ta sẽ giết Cu Đồng???

Con người là vậy anh .Cũng như con số .Không gì là hoàn hảo cả .Chơi có pp và may mắn ,nhất định có 1 ngày ta sẽ giết Cu Đồng???
Tiếc là ko đập đc 4D thôi. chứ càng thủ mà ko chơi 100s thì hơi phí não toét mắt soi cầu E ak
Mai xem nó chạy đc nữa ko. o==

Sửa lần cuối:
xanh ko nổi 3M. cay .. ko ăn đc 4D hụt thủ mấy hôm rồi E ak.. buồn mà lại tức quá
Em mới đen anh ạ nuôi chạm 05 & tổng 3489 từ đầu tuần hôm qua dồn toàn lực phang nó thế là ra đảo nay nhìn nó ra mà ứa máu anh ạ

Em mới đen anh ạ nuôi chạm 05 & tổng 3489 từ đầu tuần hôm qua dồn toàn lực phang nó thế là ra đảo nay nhìn nó ra mà ứa máu anh ạ
mai dành 50k nhé. có hàng độc. hy vọng là tóm cổ nó E ak. ko lẽ hụt BT hoài

Ae chú ý cầu này khi chiều mình có chia sẻ , kết không ??? Nếu nó còn chạy. Cầu ngày cuối này nếu mà nổ đẹp nhất là bộ 11 ,vì nó có dạng cầu khoá đuôi .Ae chú ý ngày thứ 2 nó có chạm 1,6 ăn tổng 0,5 .Còn ngày Chủ nhật nó có chạm 1,6 ăn tổng 2,7 => bộ 11 sẽ là con bà tuyệt ???
149658

Sửa lần cuối:
chốt như lìn mà cứ đi soi mói, giỏi được cái thống kê của thiên hạ ăn rồi bốt fet
AE ta nên giữ hòa khí..đc mất gì đâu AE ơi. Qtrong AE mình là con số chiến cụ đồng thôi. Việc khác đề nghị AE nexk..Tớ có gì chưa đúng mong ACE bỏ qua..Một nhà nên hỷ xả lấy hên ACE nhé