Cầu MB - CẦU BTĐ MB NGÀY 20/1/2021 THÔNG TIẾP TAY NỮA ANH EM ƠI | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Các anh em có chơi đề đầu ĐB không thì coment phát để lên cầu chơi đầu nhé, chơi đầu không bị soi mà bọn bán số cũng không bán được, ae cho ý kiến để lên cầu nào.
Bn cứ lên đề như bửa giờ bn lên đi đề đó bn soi chẩn vs lại ae củng vào bờ an toàn bn cứ yên tâm tôi thấy ai mà bán số của bn thì tôi chựp lại báo admin liền bn cứ yên tâm nha

Các anh em có chơi đề đầu ĐB không thì coment phát để lên cầu chơi đầu nhé, chơi đầu không bị soi mà bọn bán số cũng không bán được, ae cho ý kiến để lên cầu nào.
Cái này hay nè .đề đầu chuẩn là múc thôi anh .bọn bán số nhìn mà khóc thôi .mong a chia sẻ cầu cho ae diễn đàn

Anh lên đề đầu đi anh, đề đầu ít soi, ko bán số đc anh ạ

Nếu có cầu chuẩn và tỉ lệ ăn cao thì đề đầu hay đuối cũng vẫn tốt mà người ae,nhưng ko biết người ae nói đề đầu của bạn là Đầu ĐB hay đề Đầu của giải 7 vậy ?

Nếu có cầu chuẩn và tỉ lệ ăn cao thì đề đầu hay đuối cũng vẫn tốt mà người ae,nhưng ko biết người ae nói đề đầu của bạn là Đầu ĐB hay đề Đầu của giải 7 vậy ?
CỨ PP NÀO CHƠI HIỆU QUẢ BÁC CHỐT CHO A,E CHƠI