Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 138 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Gọi bác là dũng lò vôi thì hợp lí kk
Kkk bác ấy phải là dũng ba mắt vì nhiều những cầu bác ấy soi ra mình là người chỉ việc nhìn cầu còn 1 lúc mới hiểu , soi đủ 2,3,4D nữa huống chi bác ấy là ng mầy mò đc để soi ra , dị thật như kiểu bác ấy có gen nhìn cầu trong môn số học này ý @@

Á đù thế C,T 1,6 + C.T 4,9 nó raView attachment 141443 bộ gì nhỉ .....Quất ...Mai...Đào ...thôi
Gẫy tôi cũng vui vẻ mà chả có lý gì tự nhiên giải 6, giải 7 con nào cũng dính 16 trừ con cuối cùng , chắc chắn nó phải là dấu hiệu báo gì đó liên quan đến 16 cho hôm nay !!

Kkk bác ấy phải là dũng ba mắt vì nhiều những cầu bác ấy soi ra mình là người chỉ việc nhìn cầu còn 1 lúc mới hiểu , soi đủ 2,3,4D nữa huống chi bác ấy là ng mầy mò đc để soi ra , dị thật như kiểu bác ấy có gen nhìn cầu trong môn số học này ý @@
Công nhận soi chuẩn đó khét thiệt

Mình có bạn hàng xóm..100 lần hỏi mình xem cầu và bắt gì.. tối nổ nên chức mừng ae.. nó bảo ko kết nên ko chơi...kkkk. 100 lần vẫn thế. nghe trả lời má ơi.. đắng cm lòng luôn. nhưng cũng qoen. bây giờ vẫn thế...ha haa.. hd bạn hxom mình vào diến đàn gần 2 năm nay..nói ko mất phí.. ko có nguy hiểm pháp luật. khi vào diễn đàn lại nhờ ng khác hướng dẫn và lập nick. Có đắng lòng ko AE...Tớ thẳng thật tuổi chó..Biết hxóm đang có mặt tại đây. nhưng là sự thật. Lại là MC thứ 2 mất. nản vì chúng ta chỉ là con người.
Ct phải thông cảm cho ông hx của mih, ông ấy ko có trình soi cầu, ko có cảm giác con số lại ko có niềm tin vào ct thì làm sao ngta kết con số của ct soi ra đc. :giggle: :giggle::giggle:

Ct phải thông cảm cho ông hx của mih, ông ấy ko có trình soi cầu, ko có cảm giác con số lại ko có niềm tin vào ct thì làm sao ngta kết con số của ct soi ra đc. :giggle: :giggle::giggle:
hiii.. tớ vẫn thông mà.. câu chuyện vui với ae để lấy lòng tin với chiến thắng . Mình tự tin thì AE cũng ủng hộ để mình thêm quyết tâm móc họ hàng hang hốc cụ đồng ra cùng AE... kkk.. Soi cầu nát óc.. nhưng nó là niềm đam mê khám phá bí ẩn về số học. Mỗi lần full cả 34 chân mình vui hơn hết khi đc cs cùng cả nhà.. chúc AE nhiều may mắn nhé :love:

hiii.. tớ vẫn thông mà.. câu chuyện vui với ae để lấy lòng tin với chiến thắng . Mình tự tin thì AE cũng ủng hộ để mình thêm quyết tâm móc họ hàng hang hốc cụ đồng ra cùng AE... kkk.. Soi cầu nát óc.. nhưng nó là niềm đam mê khám phá bí ẩn về số học. Mỗi lần full cả 34 chân mình vui hơn hết khi đc cs cùng cả nhà.. chúc AE nhiều may mắn nhé :love:
A chia sẻ 10s với càng cẳng cho e theo với ạh

Độc nên khó.. cả nhà hãy cẩn trọng. ko vì đẹp mà tất tay nhé.. Chúc AE may mắn
141464
141473

Sửa lần cuối: