Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Còn 1 cầu lô 2 nháy.. Đâm ko A cs.. kkkk. dạo này toàn nổ 2 nháy thôi. khung 2 ngày. nhưng nếu nổ ngày 1 chỉ 1 nháy. Cầu này khá dị.. nó như định dạng. hôm trước và hsau.. cứ đứng ỳ 1 chỗ. lấy cặp đó đập nó ..kkk
A cs là e đâm rồi, cầu nọ nó đỡ cầu kia mà a.hihi. E là máu cái kiểu 27g. 234d lót thôi a

136443
136453

Sửa lần cuối:
Còn 1 cầu lô 2 nháy.. Đâm ko A cs.. kkkk. dạo này toàn nổ 2 nháy thôi. khung 2 ngày. nhưng nếu nổ ngày 1 chỉ 1 nháy. Cầu này khá dị.. nó như định dạng. hôm trước và hsau.. cứ đứng ỳ 1 chỗ. lấy cặp đó đập nó ..kkk
Chuyên LÔ.. nhìn cái này chắc hiểu liền...kkk. Nó xuất hiện cầu khi 2 ngày chỗ ý vẫn là 1 con
View attachment 136442
Em có thấy đứng im đâu anh

Hnay kết chạm tổng 1-6. Nhìn gdb cách đây 2 tuần chiếu xuống ý
vụt thế bạn cứ lên cầu lên số cho ae bt . mình ko làm gì ảnh hưởng là ok mà. hôm trước cũng có nhìn thấy bạn nhắc đến chữ nhóm nhưng chuẩn ra chưa hề có ngôn từ nào là lôi kéo hay gì cả AD cũng hơi lặng tay

vụt thế bạn cứ lên cầu lên số cho ae bt . mình ko làm gì ảnh hưởng là ok mà. hôm trước cũng có nhìn thấy bạn nhắc đến chữ nhóm nhưng chuẩn ra chưa hề có ngôn từ nào là lôi kéo hay gì cả AD cũng hơi lặng tay
nếu nổ tổng 16 hôm nay thì bộ 33 là chuẩn bài nhất kkkkkk

nói chung lúc ý bạn có nhắc nhưng mình ko biết nên vi phạm

Cụ này có phải tâm điểm chưa kịp nổi rồi bay ác k nhỉ=))
ko nhé mình ko phải bạn gì gì phải để chữ kí ở phôi cầu đâu =))))) Tham gia 1 bên khác nhìn post cầu ngứa hết cả mắt ý chứ