Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Ngày 1: loại tổng 5,9. Loại tham 0,5,4,9 ( chuẩn).
Ngày 2: loại tổng 1,4. Loại thâm 1,6,4,9
Loại tổng 9 thì xin chừa cặp này ra nhé..hiiii
140193

A lên dẫn cho bọn e bám cả 3d nữa ạh.ai hợp số thì bám theo để vào bờ ạh

A lên dẫn cho bọn e bám cả 3d nữa ạh.ai hợp số thì bám theo để vào bờ ạh
Vào theo dàn của bác Sài gòn 99 đó bạn cho an toàn .chứ theo bt là toang hết .theo dàn 64s roi bằng phuong pháp loại trừ thêm ít con nua xuong dàn 55số .kiem ngày 4 xị thoi cung được

Vào theo dàn của bác Sài gòn 99 đó bạn cho an toàn .chứ theo bt là toang hết .theo dàn 64s roi bằng phuong pháp loại trừ thêm ít con nua xuong dàn 55số .kiem ngày 4 xị thoi cung được
Đúng rồi AE.. Huynh ý dàn khá an toàn.. nhưng cần nhiều vốn đấy.

Vâng.e theo số bác sàigon999 lần nào toang lần đó.ko có duyên ạh.hihi.Niềm tin 678 e theo trước cũng đc.nhưng nghỉ 1 thời gian.ko đủ vốn để theo pp của Niêmtin.chỉ có theo dàn của bác ấy với ghép càng đánh nhỏ nhỏ thôi ạh

Đúng rồi AE.. Huynh ý dàn khá an toàn.. nhưng cần nhiều vốn đấy.
E cũng nhìn pp và cách chơi.quan trọng là vốn ạh.nhưng lên dàn với ghép càng của a e làm đc.hợp số hợp vốn ạh.khi có vốn mình vẫy kiểu gì chẳng đc.hihi

Đúng rồi AE.. Huynh ý dàn khá an toàn.. nhưng cần nhiều vốn
Vâng.e theo số bác sàigon999 lần nào toang lần đó.ko có duyên ạh.hihi.Niềm tin 678 e theo trước cũng đc.nhưng nghỉ 1 thời gian.ko đủ vốn để theo pp của Niêmtin.chỉ có theo dàn của bác ấy với ghép càng đánh nhỏ nhỏ thôi ạh
ghép càng vào chơi 3D đồng ý là rút gọn vống xuong từ 2D 640k xuong 3D còn vốn 448k ăn thi được lãi khoang 500k tức là lời hơn số voi số lãi 350k số 2D .nhưng ko nên vì rat dể toang càng .cái gi củng có 2 mặt hết nên a e xem xét kỉ roi theo .theo minh thi bằng phuong pháp loại trừ bớt .a e nên tập soi cầu thi mới loại trường được