Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021 | Page 41 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8s * THÁNG 7*2021

ACE ai chơi đc để quay ko nhỉ.. Khi quay hết giải 7 mà vẫn có chủ nhận ghi..khà khà..
Chỗ bên ngoài của em vẫn ghi Đ đến 18h20 đấy anh. Nhều lúc em cũng kịp lót 20 con kép . Thế là chén ???May vãi ???

Thiếu gì Trang e ơi, gọi là Đề 18h25p nhưng tỷ lệ ăn thấp nhé e. Vì là Trang Đối Thủ của Ku và Nội quy không cho đăng chứ a chơi trên 5 Trang từ lâu rồi.
Em thì chơi cả 3 trang .lắm lúc kết quá làm bùm phát xem sao . Có hôm ra đảo ,mà cũng có hôm lên mây hoặc là gỡ gạc đôi chút ???

130384
130385

130386

Cầu em tham khảo và kết .ACE tham khảo mạnh xem ??????

Sửa lần cuối:
View attachment 130384View attachment 130385
View attachment 130386
Cầu em tham khảo và kết .ACE tham khảo mạnh xem ??????
Với pp mình hay chơi , khi gặp bất cứ cầu kết nào đang chạy ,mình ghép cầu +cầu lập thành dàn ,bộ ,sau đó lọc thành dàn 64 số để chơi ,chỉ khi có những bộ kết thì em mới thêm tiền vào những bộ kết ( thà thua Đồng chứ pp mình chơi là dàn 64 số + 7 càng ghép dàn 64 số )

Cũng đăng để ACE tham khảo vì chốt dàn mình đều có cầu .Chỉ hy vọng may mắn ra đúng đường cầu nó đang chạy
bởi đó ae, nhiều mình kết và đẹp lại ko ra, đồng lại cho đường cầu mình ko nhắm tới lại toang