Cầu MB - Cầu chạm tổng đang thông ! | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng đang thông !

Tôi chỉ biết bác ý tình vậy.còn ra kết quả lấy tổng hay ct thì tôi k chắc.ví dụ nay 97 ra 3nháy. 97x3= 291 suy ra 2+9+1=3. Đc 3 bóng 8.sau đánh ct38 hay t38 tôi k biết nữa
Hihihi

Sửa lần cuối:
Comment
Chị ơi hnay e bỏ bộ 24 đag tiếc đứt ruột gan đây. Bộ nuôi cuối thang của bác ấy e vẫn đánh đên sngayf hôm qua 😅 huhu
Khung tổng 1.. 5 ngày, nếu kg đúng bộ chơi tiếp bộ.. Ít ra cũng phải chơi tổng,, Không hiểu các bạn thế nào nữa...hôm thứ tư tôi nhắc nhở rồi.. Thôi từ mai Làm lại,,kể cả mai kg ra tổng 3,8..thì một cầu khác nuôi tuần tính theo thứ 7 của tôi từ hôm nay cũng báo tổng 3,8...

Comment
Khung tổng 1.. 5 ngày, nếu kg đúng bộ chơi tiếp bộ.. Ít ra cũng phải chơi tổng,, Không hiểu các bạn thế nào nữa...hôm thứ tư tôi nhắc nhở rồi.. Thôi từ mai Làm lại,,kể cả mai kg ra tổng 3,8..thì một cầu khác nuôi tuần tính theo thứ 7 của tôi từ hôm nay cũng báo tổng 3,8...
K phải đâu bác. Cháu có đọc hết mấy bài của bác Ạ. Nhưng vì hnay lượn 1 vòng diễn đàn thấy ai cũng bắt ct,49 nên cháu nghĩ đồng né k về nên k đánh

Comment
Mai chú có những định hướng gì ạ?
Chiều nay mãi tôi mới nhớ giải 7 ( cầu này tôi biết lâu lắm rồi )...có báo các bạn ...rất dễ xem kiếm tra,, cũng có thể vì bệt lên nhiều bạn kg vào, nhưng nuôi gì mà bỏ cách nó đói, mình cũng đói luôn... Hãy tự sắp xếp vốn, chia hai, ba khung chơi 1..2 tổng,,, an toàn, thắng lợi,,, kể cả có những tháng bệt chạm cả nửa tháng, tôi chấp luôn...nay tôi chỉ tiếc kết càng chẵn ghép 3d, bị vợ giục đi có việc Không kịp đánh...nhìn cái càng tiếc..

Sửa lần cuối:
Comment
Chiều nay mãi tôi mới nhớ cầu 55 sang 34.giải 7 ( cầu này tôi biết lâu lắm rồi )...có báo các bạn ...rất dễ xem kiếm tra,, cũng có thể vì bệt lên nhiều bạn kg vào, nhưng nuôi gì mà bỏ cách nó đói, mình cũng đói luôn... Hãy tự sắp xếp vốn, chia hai, ba khung chơi 1..2 tổng,,, an toàn, thắng lợi,,, kể cả có những tháng bệt chạm cả nửa tháng, tôi chấp luôn...
Vâng. Chú cho cháu xin các định hướng nuôi tổng với ạ

Comment
Thế bạn có theo tôi chạm 2,7 hôm nay Không, có nuôi bộ tôi nói Không, đọc được trang cá nhân của tôi Không l???
e đọc mà e k hiểu nay e k theo mới âm gần 70tr đó ạ. hôm qua e tìm mãi bác còn nhờ cả Tiểu mây giúp😩

Comment
e đọc mà e k hiểu nay e k theo mới âm gần 70tr đó ạ. hôm qua e tìm mãi bác còn nhờ cả Tiểu mây giúp😩
Vậy đọc được trang cá nhân của tôi chưa, tôi biết bạn hỏi Tiểu Mây...mà bạn Làm nghề gì mà cũng tham gia món này.??? Chắc chắn kg phải kế toán...bán hàng cũng kg phải...vì môn này Là số học...theo nhận xét của tôi , bạn kg hợp môn này...

Sửa lần cuối:
Comment
Vậy đọc được trang cá nhân của tôi chưa, tôi biết bạn hỏi Tiểu Mây...mà bạn Làm nghề gì mà cũng tham gia món này.??? Chắc chắn kg phải kế toán...bán hàng cũng kg phải...vì môn này Là số học...theo nhận xét của tôi , bạn kg hợp môn này...
e giờ đọc được rồi ạ, e làm văn phòng bình thường thôi ạ, lúc đầu bị lừa mấy chục thôi ạ, xong theo số ông a gần nhà lại bị lừa thêm 65tr tiền để lấy số, e cũng chỉ muốn gỡ nợ thôi. Xong ông kia xù, kêu là vào diễn đàn rồi theo ai thì theo. E mò vào được đây thì lại âm thêm 300tr của chủ lô e nghỉ tuần này, rồi nay bị hối nợ, nên e theo dàn số 64 và cộng thêm 4 số kép , nhưng vẫn trượt, nên nay âm hơn 60tr nữa
Vì e k hiểu e muốn tìm bác xem bác có chốt số e theo, thực sự e k hiểu số, mà e làm lương 3 cọc 3 đồng, e k theo số thì k biết khi nào e mới trả được nợ😔

Sửa lần cuối:
Comment
Vâng. Chú cho cháu xin các định hướng nuôi tổng với ạ
Chia vốn Làm 3 khung ..mỗi khung 20s, trong một tuần tôi có 3 x2 =6 tổng, thứ bảy báo 2..thứ tư báo 4..(=40s).( thứ tư vừa rồi tôi báo tổng 0.5.1.6...ra đủ rồi, anh nay thứ bảy, báo tổng 3,8(20s)... ( Không phải cầu lô 3 nháy)

Comment
Chia vốn Làm 3 khung ..mỗi khung 20s, trong một tuần tôi có 3 x2 =6 tổng, thứ bảy báo 2..thứ tư báo 4..(=40s).( thứ tư vừa rồi tôi báo tổng 0.5.1.6...ra đủ rồi, anh nay thứ bảy, báo tổng 3,8(20s)... ( Không phải cầu lô 3 nháy)
Sao bác
Ko bắt giàn 65s đi ạ..

Comment