Cầu MB - Cầu chạm tổng đang thông ! | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng đang thông !

Em
Vừa đánh chạm 1649 ghép 3-4càng khoảng 500k các bộ 12,14,44,
Bộ 03 em có lót trong giàn do loại bớt số
Em đang kết bộ 44 có 94,99
Bộ 12 có 76,
Bộ 14 có 646 rút gọn bác ak
Trúng hay trượt đều do duyên
Em cám ơn bác nhiều vì e học được nheoeuf cái hay hơn mong học hỏi bác nhiều hơn nữa
Bộ 12 đẹp

Em
Vừa đánh chạm 1649 ghép 3-4càng khoảng 500k các bộ 12,14,44,
Bộ 03 em có lót trong giàn do loại bớt số
Em đang kết bộ 44 có 94,99
Bộ 12 có 76,
Bộ 14 có 646 rút gọn bác ak
Trúng hay trượt đều do duyên
Em cám ơn bác nhiều vì e học được nheoeuf cái hay hơn mong học hỏi bác nhiều hơn nữa
Chúc mừng ae húp tiếp chạm tổng 38 bộ 12 hihi

Càng này khó chịu, bệt càng lại cộng tổng Đề thôi, lại có cửa chăng...
Cháu có đọc rồi mà ko hiểu lắm bác ak
. Một cầu cho bệt tâm càng.. Lấy ba số Là ### tâm càng hôm trước bệt cộng số hàng vạn và hàng đơn vị hôm sau, (hình Tam giác.) lấy số lẻ Làm tổng, chạm...trước bệt Là càng 3...+4+9=16=6 ,,1 chơi chạm, tổng ? ...tổng đề hai ngày bệt cộng lại cũng hay trả mấy hôm sau, 79=6.93=2...6+2=8,,3
Cháu ko hiểu chỗ . Một cầu cho bệt tâm càng.. Lấy ba số Là ### tâm càng hôm trước bệt cộng số hàng vạn và hàng đơn vị hôm sau, (hình Tam giác.) lấy số lẻ Làm tổng, chạm...trước bệt Là càng 3...+4+9=16=6 ,,1 chơi chạm, tổng ?

Cháu có đọc rồi mà ko hiểu lắm bác ak
. Một cầu cho bệt tâm càng.. Lấy ba số Là ### tâm càng hôm trước bệt cộng số hàng vạn và hàng đơn vị hôm sau, (hình Tam giác.) lấy số lẻ Làm tổng, chạm...trước bệt Là càng 3...+4+9=16=6 ,,1 chơi chạm, tổng ? ...tổng đề hai ngày bệt cộng lại cũng hay trả mấy hôm sau, 79=6.93=2...6+2=8,,3
Cháu ko hiểu chỗ . Một cầu cho bệt tâm càng.. Lấy ba số Là ### tâm càng hôm trước bệt cộng số hàng vạn và hàng đơn vị hôm sau, (hình Tam giác.) lấy số lẻ Làm tổng, chạm...trước bệt Là càng 3...+4+9=16=6 ,,1 chơi chạm, tổng ?
Đọc khoảng giữa ((tổng đề hai ngày bệt....))