Cầu MB - Cầu chạm tổng đang thông ! | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạm tổng đang thông !

Cháu có đọc rồi mà ko hiểu lắm bác ak
. Một cầu cho bệt tâm càng.. Lấy ba số Là ### tâm càng hôm trước bệt cộng số hàng vạn và hàng đơn vị hôm sau, (hình Tam giác.) lấy số lẻ Làm tổng, chạm...trước bệt Là càng 3...+4+9=16=6 ,,1 chơi chạm, tổng ? ...tổng đề hai ngày bệt cộng lại cũng hay trả mấy hôm sau, 79=6.93=2...6+2=8,,3
Cháu ko hiểu chỗ . Một cầu cho bệt tâm càng.. Lấy ba số Là ### tâm càng hôm trước bệt cộng số hàng vạn và hàng đơn vị hôm sau, (hình Tam giác.) lấy số lẻ Làm tổng, chạm...trước bệt Là càng 3...+4+9=16=6 ,,1 chơi chạm, tổng ?
B ví dụ rồi giải thích rõ hơn đc k a.b chỉ thêm cầu định dạng 0abc0 đc k a

Cầu tam hoa mấy lần trước tôi cộng giải 2.2 nếu đi tiếp báo chạm 3,8 có thể bộ 43,23,....xxx tôi kết đuôi 3. Bộ nuôi, tổng nuôi riêng. Đi tăng đều tiền.
Mấy cầu bác chia sẻ đều là nuôi ak bác..cháu toàn bắt đề tổng theo ngày thôi giàn nhiều số kết hợp thêm nhiều cầu khác nữa…bác ak

Cầu ct 3/8 đang Thoòng Cko ae kết bộ 03:030,080,585,353
Ae lấy cột màu vàng tháng trước con hàng nghìn+ hàng chuc ra tổng chạm
Chúc ae may mắn
Cầu kèo chỉ tham khảo
Chúc ae 🍀 may mắn
Cảm ơn bác chia sẻ

Ko biết cầu còn chạy ko hnay ct05 kết bộ 91 do trùng cầu chạm 9(64,91,696)
Bộ 23 có 282,373,
Theo cá nhân nay mih thiên về tổng 05 hơn
Chỉ mang tính chất tham khảo..còn mih chủ yếu đánh giàn 65s ghép 7-8 càng
Unh tôi cũng đang nghĩ 2 bộ đó ấy

Unh tôi cũng đang nghĩ 2 bộ đó ấy
Có nhiều cầu lắm cầu tổng tôi hay đánh báo tổng 0,1,3,4,5,6,8,9 đang lọc bớt,tổng 1,6 về nheieuf rồi nên chỉ đánh chạm 1,6 có thể lọc bớt
Ct 05 là nhiều cầu chỉ về nhiều nhất