Cầu MB - Cầu chạy 3 năm mai Ngày cuối cho chạm tổng 2,7 liệu có đáng chơi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạy 3 năm mai Ngày cuối cho chạm tổng 2,7 liệu có đáng chơi

Pp lấy kết quả giải đb thứ 3 lấy số hàng chục và đơn vị trừ cho nhau được bao nhiêu lấy thêm bóng làm chạm tổng nuôi trong tuần. Cụ thể tuần này 06320 lấy 2-0=2 ta có chạm tổng 27 chơi từ thứ 4_CN tuần này mãi là ngày cuối
View attachment 81339View attachment 81340View attachment 81341View attachment 81342View attachment 81344View attachment 81346View attachment 81347
Chúc e và ace may mắn nhé PHANG???

m

xun đưa đường cau cũng ăn cả năm nay chưa bỏ để ghép vào dàn của a e nhé . là chạm 1,6 đánh cho càng hoặc đầu đề. hom nay ngày cuối.
có nghĩa đầu đề mà có 2,7 thì ghép càng 1,6. còn k phải đầu đề là 2,7 thì ghép 10 càng . và 4d là 2,7 nhé
ko hiểu ý bác lắm

Đã nổ rồi chả biết có ace nào đc không! Chắc là thích bạch thủ để được ăn đủ! ????
Thôi sau không viết topic nữa
Bác ơi gần tết rồi chắc cũng có nhiều người giống e xa bờ ko biết đi đâu để chốn nợ mong bác chia sẻ để chúng e gỡ chút e cảm ơn

Chúc mừng a
Đã nổ rồi chả biết có ace nào đc không! Chắc là thích bạch thủ để được ăn đủ! ????
Thôi sau không viết topic nữa
... chúc mừng a em.hn an 3d 1 k dan 48s x8 càng và an 2dx 25k và bach thủ 27 72 x250k.
..cũng lãi ít ve 272 và càng 2,7 thì ăn đủ....cám ơn anh....a viết toptic.cũng hay mà

Cảm ơn bác nay e cũng vào gỡ được ít,mong bác tiếp tục chia sẻ cầu cho ae chơi tiếp