Cầu MB - Cầu chạy 3 năm mai Ngày cuối cho chạm tổng 2,7 liệu có đáng chơi | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạy 3 năm mai Ngày cuối cho chạm tổng 2,7 liệu có đáng chơi

tớ cũng đang có cầu nuôi C49. Nhưng cầu nào của bạn mà báo 3 ngày thế ạ
3 ngày là phòng xạ và nhỡ đâu nó đến ngày 3 nhưng tôi tét cầu quy luật của tôi thì mai sẽ nổ để đêm xem lại bạn nhé. Cái gì ép đc vào khung cuối mình mới dám chia sẻ bạn ạ vì gần tết rồi nhỡ đâu ace thua tha tham cáo lại khổ. Chứ tôi bắt mã là mãi cùng lắm ngày kia.

3 ngày là phòng xạ và nhỡ đâu nó đến ngày 3 nhưng tôi tét cầu quy luật của tôi thì mai sẽ nổ để đêm xem lại bạn nhé. Cái gì ép đc vào khung cuối mình mới dám chia sẻ bạn ạ vì gần tết rồi nhỡ đâu ace thua tha tham cáo lại khổ. Chứ tôi bắt mã là mãi cùng lắm ngày kia.

test ok thì chia sẻ cho ae vững tin. cảm ơn b nhé.

Lấy số lớn trừ số bé hay là hàng chục trừ hàng đơn vị ah chủ therd

Pp lấy kết quả giải đb thứ 3 lấy số hàng chục và đơn vị trừ cho nhau được bao nhiêu lấy thêm bóng làm chạm tổng nuôi trong tuần. Cụ thể tuần này 06320 lấy 2-0=2 ta có chạm tổng 27 chơi từ thứ 4_CN tuần này mãi là ngày cuối
View attachment 81339View attachment 81340View attachment 81341View attachment 81342View attachment 81344View attachment 81346View attachment 81347
Một số lần cao thủ này cs cầu chạm tổng.. tớ thấy đa phần nổ..Còn về cầu độc về D...Chiều nay tớ cs quẩy cùng mn.. mong ngày đầu tháng may mắn..Chúc chủ thớt cùng cả nhà ta một tháng đắc tài sai lộc...HUP FULL

CT 4,9 hôm nay ngày 2 phải không bác?