Cầu MB - Cầu chạy 3 năm mai Ngày cuối cho chạm tổng 2,7 liệu có đáng chơi | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu chạy 3 năm mai Ngày cuối cho chạm tổng 2,7 liệu có đáng chơi

Thế này nhé khi đb có 2 con kép trong giải thì trong 3 ngày có chạm tổng 49.
Khi giải db có con 0 ở số hàng vạn múc ct49 khung 3 ngày

Sao lại gọi là c49 ạ
Gọi như thế này : ct ( có nghĩa là viết tắt 2 từ chạm và tổng ). Đơn giản như đang giỡn là như thế này. Bạn lấy bút giấy ra ghi 2 chạm ( có 1 cặp trùng ) còn 36 số. Xong bạn làm 2 tổng = 20 số nửa. Xong bạn thấy nó trùng nửa, loại tiếp sẽ còn 48 số ! Người bạn thân yêu ơi !

Gọi như thế này : ct ( có nghĩa là viết tắt 2 từ chạm và tổng ). Đơn giản như đang giỡn là như thế này. Bạn lấy bút giấy ra ghi 2 chạm ( có 1 cặp trùng ) còn 36 số. Xong bạn làm 2 tổng = 20 số nửa. Xong bạn thấy nó trùng nửa, loại tiếp sẽ còn 48 số ! Người bạn thân yêu ơi !
Cảm ơn bạn! Vậy trường hợp này mình thấy sai sai, vì không liên quan tới 49

Đính kèm

Mình đang muốn hỏi là tại sao gọi là chạm 49

Mong ct hàng ngày cs lên giàn để aetheo vào bờ với săp tết r khổ q các ct ơi, cảm ơn các ct nhiều ạ

các anh chị có bộ bóng âm chuẩn cho em ô sin với ạ em cảm ơn nhiều ạ