Cầu MB - Cầu Đề 2D-3D-4D Tháng 5 | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề 2D-3D-4D Tháng 5

Chủ tịch ơi...mai em xin chia sẻ với mọi người một kiểu chơi 3 càng lô mà em chơi mấy hôm cũng gọi là tạm tạm nhớ kinh nghiệm chơi học hỏi của người bạn đc ko ạ...

Comment
Chủ tịch ơi...mai em xin chia sẻ với mọi người một kiểu chơi 3 càng lô mà em chơi mấy hôm cũng gọi là tạm tạm nhớ kinh nghiệm chơi học hỏi của người bạn đc ko ạ...
Ae thấy ăn đều chia sẻ cho nính đi

Comment
Nay mình vẫn nuôi bộ 04-13 hôm trước bố Nguyenlon8 cho, ăn dc cả 2D,3D, tiếc là topic kia bị đóng nên k cảm ơn bố dc, dàn nuôi của bố kiên trì nuôi vẫn húp ngon các bác nhỉ?

Comment
Mai bạn lên dàn cho mọi người luôn, mọi người ai có chỗ nào ko hiểu thì cứ mạnh dạn hỏi! Vì cầu mỗi hôm mỗi khác đó
Đúng rồi đấy bạn môic hum lấy vị trí khác nhau lên mình cũng cố gắng học hỏi, cái này lm mình thắc mắc bao ngày ngi Ko ra nè

Comment
Đúng rồi đấy bạn môic hum lấy vị trí khác nhau lên mình cũng cố gắng học hỏi, cái này lm mình thắc mắc bao ngày ngi Ko ra nè
Mỗi hôm chị linh vẽ cầu, b nên chụp ảnh lại rồi nghiên cứu thêm, chứ ko được bỏ qua. Vì có những cầu nó ko gãy khi nào, vẫn ăn đúng nhịp đúng ngày

Comment
Mỗi hôm chị linh vẽ cầu, b nên chụp ảnh lại rồi nghiên cứu thêm, chứ ko được bỏ qua. Vì có những cầu nó ko gãy khi nào, vẫn ăn đúng nhịp đúng ngày
Mình đã chụp rồi tại vì trước minhf chụp hết lên trước mình ko hiểu mới hỏi chỉ thắc mắc moi cái này

Comment
CẢ NHÀ ƠI EM HỎI SAO EM LƯU HÌNH ẢNH LẠI KO LƯU ĐƯỢC LÀ SAO Ạ

Comment
XIN PHÉP CHỦ TỊCH VÀ CẢ NHÀ...
như hôm qua em đã nói là xin chia sẻ với cả nhà cách em chơi 3 càng lô như sau:
Ta lấy kết quả giải đặc biệt cộng vào được 1 số, số còn lại ta lấy con cuối cùng giải nhất lấy bóng được số thứ 2 ghép lại được 1 cặp lô đánh cho ngày hôm sau cầu này em chơi từ ngày 14/5 đến nay ạ. Ví dụ: ngày 14/5 Giải ĐB: 81047 ta lấy 4+7=11 lấy 1 và Giải nhất 91687 ta có 7 bóng 7=2 lấy 2 ta có cặp lô 121 đánh cho ngày 15/5. Còn 3 càng lô anh chị nào bắt càng chuẩn thì ghép còn em ghép càng từ 0 đến 9 có 20 số 3 càng lô chơi 1 điểm =460k ngày 15/5 ăn 921 = 972k vẫn có lời... em chơi từ đó đến nay có 2 hôm thua nhưng có ngày ăn 2 nháy 3D và có ngày ăn 3 nháy 3d lên tính ra ngày ăn vẫn nhiều hơn ngày thua. Chú ý nếu hôm nào mà ghép 2 số là kép thì ko chơi ạ. Em xin chia sẻ các anh chị tham khảo có gì ko đúng mong được chỉ bảo của mọi người ạ...

Comment
CHỦ TỊCH ƠI EM HỎI SAO EM KO CÓP ĐC CẦU ĐỂ LƯU LẠI Ạ...LƯU LẠI TOÀN BỊ LỖI HÌNH ẢNH..CÓ ANH CHỊ NÀO BIẾT CHỈ CHO EM VỚI Ạ

Comment
AI BIẾT CÁCH TẠO PHÔI LÀM ƠN HƯỚNG DẪN EM ĐC KO Ạ

Comment
121341

phôi trắng nhé

Comment