Cầu MB - Cầu Đề 2D-3D-4D Tháng 5 | Page 82 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu Đề 2D-3D-4D Tháng 5

Cao thủ chia sẻ cầu chạm tổng 0,5 dc ko thấy mọi người kết nhưng ko có cầu ko dám vô
Câù chạy từ tết chưa gây khung nào anh...em đã chia sẻ với mọi người rùi mà...tổng chạm 1,6 và tổng chạm 3,8 đều nổ tưng bừng mà...

Comment
Em chào các anh chị....nay em có 2D các bộ: 34, 24, 22, 30, 20, 10
kết bộ 24, 10
hạ kết 565, 797, 292, 151
3D nay hơi nhiều gồm 1,6,2,7,5,0,9,4
4D gồm 0,2,3,6
chúc cả nhà rực rỡ ạ... đến thứ 5 em sẽ chia sẻ dàn 48 số nuôi chỉ 3 ngày cuối tuần thứ 6,thứ 7 và chủ nhật dàn 48 số này từ tết chưa gãy khung nào cả...tuần trước ăn 96 đó ạ
Cao thủ chia sẻ cầu t5 được ko vì mình cung có cầu như vậy thứ 4 mình muốn nuoi goi đâu

Comment
Cao thủ chia sẻ cầu t5 được ko vì mình cung có cầu như vậy thứ 4 mình muốn nuoi goi đâu
nuôi từ thứ 4 thì em có cầu nuôi 48 số nuôi từ thứ 5 đến chủ nhật vẫn ăn đều từ 1-3 lần nhưng ăn 1 lần nghỉ cho chắc..em ko biết làm phôi và vẽ cầu nên nhờ bác nào có phôi thống kê giải đặc biệt theo tổng từ tết đến giờ em xin để em chia sẻ...

Comment
nuôi từ thứ 4 thì em có cầu nuôi 48 số nuôi từ thứ 5 đến chủ nhật vẫn ăn đều từ 1-3 lần nhưng ăn 1 lần nghỉ cho chắc..em ko biết làm phôi và vẽ cầu nên nhờ bác nào có phôi thống kê giải đặc biệt theo tổng từ tết đến giờ em xin để em chia sẻ...
cảm ơn bác nhiều

Comment
cái này em ko làm được phôi nhưng bác chỉ cần chỉ là em biết ah

Comment
cái này em ko làm được phôi nhưng bác chỉ cần chỉ là em biết ah
các anh chị lấy 2 số đầu vào của giải đặc biệt thứ 5 tuần trước cộng lại được bao nhiêu lấy số đơn vị và bóng lên làm 2 chạm tổng 48 số chơi 3 ngày thứ 6, thứ 7 và chủ nhật tuần sau cầu ăn miết....

Comment
Sang tuần mới các anh chị có 3 dàn nuôi chạm tổng 1,6 chạm tổng 0,5 chạm, tổng 3,8 dự chạm tổng 0,5 sẽ nổ nhiều đầu tuần ưu tiên chạm tổng 1,6 mai vẫn có cầu bệt tổng chạm 1,6 nhưng cá nhân em sẽ ưu tiên chạm tổng 4,9 trong đó bộ 13 có chạm 1,6.. có gì mai em thêm lô. Còn lô độc thủ 38 mai ngày cuối các anh chị cũng chú ý cả đề bộ 38 vì tổng 1,6 cũng có khung độc thủ lô ra thẳng đề...

Comment
các anh chị lấy 2 số đầu vào của giải đặc biệt thứ 5 tuần trước cộng lại được bao nhiêu lấy số đơn vị và bóng lên làm 2 chạm tổng 48 số chơi 3 ngày thứ 6, thứ 7 và chủ nhật tuần sau cầu ăn miết....
Tuần này là 0+9 chạm tổng 4-9 phải không chị

Comment
Sang tuần mới các anh chị có 3 dàn nuôi chạm tổng 1,6 chạm tổng 0,5 chạm, tổng 3,8 dự chạm tổng 0,5 sẽ nổ nhiều đầu tuần ưu tiên chạm tổng 1,6 mai vẫn có cầu bệt tổng chạm 1,6 nhưng cá nhân em sẽ ưu tiên chạm tổng 4,9 trong đó bộ 13 có chạm 1,6.. có gì mai em thêm lô. Còn lô độc thủ 38 mai ngày cuối các anh chị cũng chú ý cả đề bộ 38 vì tổng 1,6 cũng có khung độc thủ lô ra thẳng đề...
Chị ơi hàng ngày chị len số e theo với ạh thua bét nhiều quá rồi e cám on

Comment
Chơi cả 4 dàn luôn dàn nào ra thì bỏ ah cái chính là vẫn hóng cao thủ chia sẻ cầu kèo

Comment