Cầu MB - Cầu đề 50s bất bại ( 100% ) 2019 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu đề 50s bất bại ( 100% ) 2019

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nếu chủ nhật ra tổng nhỏ hơn 4 thì trừ thế nào bạn?
khi tổng đặc biệt chủ nhật <4 , thí dụ tổng 2 ta trừ như sau : 2-0=2, 2-1=1, 2-2=0, 12-3=9, 12-4=8 vậy ta có 5 tổng sau 2,1,0,9,8(50s) / anh em tự trừ tương tự các tuần/ phải vậy ko/ ok nhé. giải thích hộ khi tổng đặc biệt chủ nhật <4 , thí dụ tổng 2 ta trừ như sau : 2-0=2, 2-1=1, 2-2=0, 12-3=9, 12-4=8 vậy ta có 5 tổng sau 2,1,0,9,8(50s) / anh em tự trừ tương tự các tuần/ phải vậy ko/ ok nhé.
Nếu = 4 thì có 5 tổng là 4,3,2,1,0 bạn nhé.

Mình đã chia sẻ cầu từ tuần trước rồi và tuần trước cũng rất rr ăn 6/7 ngày. Chúc mừng ae tuần trước theo mình.
Tiếp tục khởi động tuần mới .
Theo cầu tuần này sẽ báo gồm 5 tổng giống như tuần trước là
( 6,5,4,3,2. )
Phương pháp chơi có lãi : ae K3N giúp mình . vào tiền tuân thủ quy tắc 1,3,9. Ăn xong tiếp tục khung tỉ lệ tiền nt ae sẽ có lãi. chúc ae may mắn.
View attachment 14627

LẤY LẠI NHỮNG GÌ ĐÃ MẤT CHO AE.
cam ơn a em

Mình đã chia sẻ cầu từ tuần trước rồi và tuần trước cũng rất rr ăn 6/7 ngày. Chúc mừng ae tuần trước theo mình.
( 6,5,4,3,2. )
Phương pháp chơi có lãi : ae K3N giúp mình . vào tiền tuân thủ quy tắc 1,3,9. Ăn xong tiếp tục khung tỉ lệ tiền nt ae sẽ có lãi. chúc ae may mắn.
View attachment 14627

Đã nổ 23.12.2019

( 6,5,4,3,2. )
View attachment 14627

Thanks b nhé

Rât hay mjh moi xem ma tuân truoc môt ma ăn 6 ngay trua kê ăn kang noi chung câu rât đep va hop ly cam on ban đa chia se cau cho anh em choi va vao bo cam on ban rat nhieu chuc ban thanh cong trobg cong viec va moi thu nhe chao ban
Thấy ae ăn là Mình vui rồi ??

Cảm ơn bạn hôm qua theo cầu 50s của bạn ăn ngày đầu tiên .tuy ko đc nhiều nhưng cứ ăn đều đều là đc.mình thây bạn đang bắt đúng cầu của Đồng mn lên theo để gỡ.

Tầm 23h mình đăng cầu ngày bạn có thể tham khảo sao nhé.
ok để em lót dép ngồi hóng :)
14783

Mai ae gấp tiền lên nhé. Mai khung ngày cuối sẽ rất khó để gãy ae lưu ý đã theo là phải chung thủy mi có cửa ăn
Tỉ lệ 1-3-9 ngày mai sẽ là 9.
Bác có pp nào bắt 8 càng ổn ko ạ cho e xin ít kinh nghiệm ạ

THẤY NHIỀU BẠN NÓI CẦU NÀY HAY. RẤT MONG TIENDAT999 NÓI RÕ CẦU NÀY GIÚP MÌNH.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.