Cầu MB - CẦU ĐỀ CHƠI SUỐT ĐỜI | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
anh ơi , cầu kia anh chia sẻ là chơi quanh năm phải ko ạ và đi đều tiền ạ
Đúng rồi e, Cầu nào cũng hướng dẫn cụ thể cứ theo đó bám để chơi nhé, lưu ý Gãy phải dừng, Ăn lại chơi tiếp. Lập bảng thông kê cụ thể theo dõi mỗi tháng nhé

Đúng rồi e, Cầu nào cũng hướng dẫn cụ thể cứ theo đó bám để chơi nhé, lưu ý Gãy phải dừng, Ăn lại chơi tiếp. Lập bảng thông kê cụ thể theo dõi mỗi tháng nhé
e tưởng cứ đánh đều mỗi ngày tính lãi tháng ạ

xin học bác phương pháp lấy tổng . còn 6 chạm bác tham khảo ( ví dụ đề về 98 ta lấy 100-98=2 . sau đó tiến 2 ,lùi 2 .ta có 024 và bóng dương 6 chạm di động này chạy dài bác ạ
Rất hay đấy cảm ơn e nhé, chúc e nhiều may mắn

PHƯƠNG PHÁP TẠO DÀN ĐỀ-CHƠI CHỦ ĐỘNG

Sài Gòn999 chào ace yêu quý nhé.

Tôi lại chia sẻ Cầu để lập Dàn Đề để Ace chủ động và không cần phụ thuộc vào ai để có được Dàn Đề chơi hàng ngày gồm 8 Tổng ghép với 6 chạm, cụ thể như sau:

1/ PP lấy 8 Tổng Đề:
Cộng 3 số giữa giải ĐB hôm trước (Ngàn+Trăm+Chục) được bao nhiêu ta lấy Đơn Vị +0+1+2+3 và Bóng Dương của 4 Tổng chính sẽ được 8 Tổng.
Ví dụ: ngày 27/02/21 ĐB là: 26313 ta có 3 số giữa ĐB: 6+3+1=10 Đơn vị là 0=05162738

2/ PP lấy 6 Chạm Đề:
Lấy Tâm Càng giải ĐB hôm trước Cộng 0+1+2 và Bóng Dương của 3 Chạm chính sẽ được 6 Chạm.
Ví dụ: ngày 27/02/21 ĐB là: 26313 ta có Tâm Càng ĐB: 3+0+1+2=384905

3/ Sau khi ace có 8 Tổng và 6 Chạm vào khu vực tạo dàn số của DĐ để tạo ghép Dàn rồi coppy lại là xong.

4/ Ace có thể loại Kép Bằng hoặc Tổng trùng với hôm trước hoặc Đề Gan Để hạ Dàn Đề, từ đó ace kết Tổng hoặc Chạm hay Bộ thì sẽ còn rất ít số.
Tuy nhiên Dàn Cơm Gạo vẫn là Dàn chính và Chủ lực để chơi Đề hoặc ghép Càng chơi 34d Đề.

5/ Cầu chạy cứ thế Thẳng tiến khỏi xuy nghĩ nhiều bị LOẠN SỐ, Cầu gãy dừng ngay chờ Ăn lại tiếp tục chơi.
Với Cây Cầu này nó thuộc dạng Cầu TRỜI rồi đấy, quan trọng bậc nhất là cách vào TIỀN mà thôi.

Tất cả các đường Cầu mà tôi chia sẻ những năm qua đến ace tham khảo trên DĐ đều rất Đơn giản nhưng Hiệu quả và Giá trị Vô cùng.
Ace Test và ngược dòng thời gian về những năm trước nếu áp dụng nhé.

CHÚC ACE NHIỀU SỨC KHỎE, LUÔN MAY MẮN VÀ RỰC RỠ MỖI NGÀY?????
View attachment 98535
cam ơn anh nhiều nhé, chúc a va gd luon manh khỏe va gap nhiều may mắn

Tôi lại chia sẻ Cầu để lập Dàn Đề để Ace chủ động và không cần phụ thuộc vào ai để có được Dàn Đề chơi hàng ngày gồm 8 Tổng ghép với 6 chạm, cụ thể như sau:

1/ PP lấy 8 Tổng Đề:
Cộng 3 số giữa giải ĐB hôm trước (Ngàn+Trăm+Chục) được bao nhiêu ta lấy Đơn Vị +0+1+2+3 và Bóng Dương của 4 Tổng chính sẽ được 8 Tổng.
Ví dụ: ngày 27/02/21 ĐB là: 26313 ta có 3 số giữa ĐB: 6+3+1=10 Đơn vị là 0=05162738

2/ PP lấy 6 Chạm Đề:
Lấy Tâm Càng giải ĐB hôm trước Cộng 0+1+2 và Bóng Dương của 3 Chạm chính sẽ được 6 Chạm.

3/ Sau khi ace có 8 Tổng và 6 Chạm vào khu vực tạo dàn số của DĐ để tạo ghép Dàn rồi coppy lại là xong.

4/ Ace có thể loại Kép Bằng hoặc Tổng trùng với hôm trước hoặc Đề Gan Để hạ Dàn Đề, từ đó ace kết Tổng hoặc Chạm hay Bộ thì sẽ còn rất ít số.
Tuy nhiên Dàn Cơm Gạo vẫn là Dàn chính và Chủ lực để chơi Đề hoặc ghép Càng chơi 34d Đề.

5/ Cầu chạy cứ thế Thẳng tiến khỏi xuy nghĩ nhiều bị LOẠN SỐ, Cầu gãy dừng ngay chờ Ăn lại tiếp tục chơi.
Với Cây Cầu này nó thuộc dạng Cầu TRỜI rồi đấy, quan trọng bậc nhất là cách vào TIỀN mà thôi.

Tất cả các đường Cầu mà tôi chia sẻ những năm qua đến ace tham khảo trên DĐ đều rất Đơn giản nhưng Hiệu quả và Giá trị Vô cùng.

View attachment 98535
chúc chủ tịch nhiều sức khỏe để đưa ae về bờ

Chào Bác!
Chúc bác mạnh khỏe, cùng đại gia đình, mạnh khỏe Bác nhé.
Em xin hỏi Bác cầu này mình đánh 27 lobet 1,5 phút 3 phút đc ko Bác. Em xin cảm on
Bác có cách bắt cầu lo khung 3 tay 27 lobet 1.5 và 3 P ko Bác chia sẻ giúp em với

Chào Bác!
Chúc bác mạnh khỏe, cùng đại gia đình, mạnh khỏe Bác nhé.
Em xin hỏi Bác cầu này mình đánh 27 lobet 1,5 phút 3 phút đc ko Bác. Em xin cảm on
Bác có cách bắt cầu lo khung 3 tay 27 lobet 1.5 và 3 P ko Bác chia sẻ giúp em với
Thích chơi 27 lobet thì tham khảo các chia sẻ của AD Phong Vân và Giông Bão nhé e

1/ PP lấy 8 Tổng Đề:

2/ PP lấy 6 Chạm Đề:

View attachment 98535
cảm ơn anh nhiều ạ

Chúc bác tháng mới rực rỡ
theo ví dụ ngày 27-02-2021 có chạm 3,8,4,9,0,5 kết hợp với tổng 0,5,1,6,2,7,3,8 được 68 số có đúng vậy không bác

theo ví dụ ngày 27-02-2021 có chạm 3,8,4,9,0,5 kết hợp với tổng 0,5,1,6,2,7,3,8 được 68 số có đúng vậy không bácView attachment 98785
Chuẩn rồi e ơi, có những hôm sẽ lên đến 72s tuy nhiên, lọc Kép và Tổng Trùng ngày trước thì còn ít số hơn để chơi Đề.
Hoặc chơi hết luôn bằng cách lấy 50s chơi Đề, số lẻ còn lại ghép Càng chơi 3d Đề.
Với cách chơi lâu dài này và đúng quy định sẽ luôn có Lời hàng tháng tuy không nhiều, nhưng bù lại An Toàn là hàng đầu.
Ví dụ: chỉ tiêu ngày muốn Lời 1 Củ thì chơi Đề khoảng 30k đều tay là rất ok nhé

Chuẩn rồi e ơi, có những hôm sẽ lên đến 72s tuy nhiên, lọc Kép và Tổng Trùng ngày trước thì còn ít số hơn để chơi Đề.
Hoặc chơi hết luôn bằng cách lấy 50s chơi Đề, số lẻ còn lại ghép Càng chơi 3d Đề.
Với cách chơi lâu dài này và đúng quy định sẽ luôn có Lời hàng tháng tuy không nhiều, nhưng bù lại An Toàn là hàng đầu.
Ví dụ: chỉ tiêu ngày muốn Lời 1 Củ thì chơi Đề khoảng 30k đều tay là rất ok nhé
cảm ơn những chia sẻ của bác em sẽ thực hiện để gỡ dần có vốn sẽ tăng thêm rồi sẽ học hỏi thêm cách bắt 3d 4d mong bác chỉ cho cách hiệu quả nhất