Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY HÔM NAY 26-12-2020 | Page 29 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Tui nơ 30m mà h mượn dc ít cũng k biết nên chơi dàn nào của sếp để về an toàn
B nên chia vốn ra làm 2 , lấy 1 nửa đi khung 4 ngày . Nếu gãy khung thì lấy số vốn còn lại đi từ ngày 1 xác định lỗ lấy lại, còn nó mà chạy ổn thì cứ đi như bt đấy là pp của tôi hướng đến vào tháng tới

Comment
AE TÔT NHAT TAM DUNG G1 ĐI, NAY MAICA DÔI PP THI LẠI CHET, ĐÊ YÊN THI ĂN TO, CAY QUÁ, THẾ MANH CỦA MAICA VÂN LA GĐ AE NHÉ, MAI MAICA SẼ NGHI G1 VÀI HÔM
Ko thấy chốt lo 3c nua nhỉ
83481
thay cai này cho anh em dẽ thấy

Comment
B nên chia vốn ra làm 2 , lấy 1 nửa đi khung 4 ngày . Nếu gãy khung thì lấy số vốn còn lại đi từ ngày 1 xác định lỗ lấy lại, còn nó mà chạy ổn thì cứ đi như bt đấy là pp của tôi hướng đến vào tháng tới
Khung 4 ngày ở đâu v ban

Comment
Khung 4 ngày ở đâu v ban
Ở toppic cũ của bác maica ấy , bữa có lần gãy khung rồi nhưng vốn mình chia làm 2 nên mình thấy an toàn . Nếu đen như đợt vừa rồi thì còn có tiếp . Đợt vừa rồi tui gặp khung ấy tui tham quá nên mới mang nợ 50 củ

Comment
Chúc mừng TTL đã nổ từ Bắc vào Nam
Từ Nam ra Bắc ((( mỗi tội Mb sếp lên dàn mb muộn làm ae trong nhà vất vả quá
Đúng thời điểm nhiều người vào . Núc này mạng nát

))) Khổ cho những ae không vào kịp .
Mãi tận 17h 55 mình tự ghép dàn theo sếp cuối cùng cũng kịp ×1k đủ tiêu chuẩn .kkkkkkkk
Lần sau bạn ghép đc thì đưa bài lên cho bọn tớ theo với nhé !?⭐

Comment
G1 VA LÔ A HET DUYÊN, CÓ A QUA BẬN VA NHIỀU, KO HÔM NAY GIA 1 KO THỂ THOAT DC, MAI A NGHI G1 VAI HÔM NHÉ, TỪ LUC NGHU DAY ĐÊN H A CHUA D CAN CAI J, CHUA DC NGHI CHÚT NÀO SỢ THẬT
Nay e tiếc quá k vào đc diễn đàn để xem đề của bác, tầm 17h30 mạng nghẽn quá ạ. Bác đăng sơm chút đc k ạ. Tks ciu bác chúc bác nhiều sk

Comment
nay có ai xem đc dàn của bác maica ko vậy hay chỉ có mk e ko xem đc nhỉ

Comment
G1 VA LÔ A HET DUYÊN, CÓ A QUA BẬN VA NHIỀU, KO HÔM NAY GIA 1 KO THỂ THOAT DC, MAI A NGHI G1 VAI HÔM NHÉ, TỪ LUC NGHU DAY ĐÊN H A CHUA D CAN CAI J, CHUA DC NGHI CHÚT NÀO SỢ THẬT
vậy phải bám giải ĐB để về bờ ăn tết a maica ạ....e nhìn G1 đến giờ e còn sợ ...híc

Comment
E
Bộ 43 cầu g5+2 đơn bị ghép g5+3 hàng trăm tay ba tổng kết hợp g7+2 chéo lên hàng ngàn g5+6 và hàng trăm g6+3 làm tổng 2,7
ko hiểu cầu này. Bác cho e hiểu vào tay 4 ngày mai dc ko ạ

Comment
A cứ chốt bình thường cho đủ bộ a ơi. K cần phải nghỉ đâu a ah. Ae ai chơi dc thì chơi, k chơi dc thì thôi. A k cần phải nặng nề vđ đấy đâu ạ.

Comment