Cầu MB - CẦU ĐỀ ĐÁNH DUY NHẤT NGÀY MAI 03-12-2020 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Các bạn ko thích có thể lập toppic khác nha.Còn mình đưa lên đây ko phải 1 cầu,kết hợp 1 số cầu nữa,làm sao an toàn nhất cho mọi người.
ý mình chỉ là nói ý bạn xuan nói là đúng . chứ đề đánh nhiều các chắc thêm tỉ lệ ăn chứ ai nói tài bắt đc bạch thủ đâu. ý t chỉ muốn nói bạn kia nói đúng và linh có thêm tổng 05 kèm cho chắc là tốt mà. chứ mình ko phải ý này nọ đâu . vui vẻ mà

ý mình chỉ là nói ý bạn xuan nói là đúng . chứ đề đánh nhiều các chắc thêm tỉ lệ ăn chứ ai nói tài bắt đc bạch thủ đâu. ý t chỉ muốn nói bạn kia nói đúng và linh có thêm tổng 05 kèm cho chắc là tốt mà. chứ mình ko phải ý này nọ đâu . vui vẻ mà
Mình có test thêm 1 dạng đầu vào nữa nên mới cho ra tổng 0-5 bạn nhé.Chứ mình mấy cái ảnh đó thì ra chạm 0-5

Mình có test thêm 1 dạng đầu vào nữa nên mới cho ra tổng 0-5 bạn nhé.Chứ mình mấy cái ảnh đó thì ra chạm 0-5
nếu linh có gì khó chịu thì mình sorry linh. ý mình vào toppic linh luôn tham khao vui vẻ mà biết ơn, chứ ko có ý này nọ gì khác . chúc linh ngày mới vui vẻ , hạnh phúc !

Bạn ơi,mình xét 1 cầu năm 2019,còn ăn chạm,ai nhìn cũng biết mà
hôm qua a nằm mơ thấy ông cậu quá cố của a mất lúc còn trẻ cứ mỗi lần a nằm mơ thấy ô ý là đánh 080 cả lô cả đề chắc phải đổi tứ thủ từ 030 373 qua thnahf 808, 030 thiêng lắm, bt 08 luôn

nếu linh có gì khó chịu thì mình sorry linh. ý mình vào toppic linh luôn tham khao vui vẻ mà biết ơn, chứ ko có ý này nọ gì khác . chúc linh ngày mới vui vẻ , hạnh phúc !
Không có gì đâu ạ.Mình chỉ nói thế để mọi người biết em bắt theo cầu,chứ ko phải thêm bớt linh tinh đâu ạ.

Chào Đại Tướng nhé chúc đại tướng ngày mới vui vẻ , bình an may mắn nhé . Nay lại có tí chạm trùng chạm kết với Đại Tướng rồi , thôi thì a trả giám mơ mộng tứ thủ nữa dựa ô Đại Tướng làm cái bát thủ thôi ☺️☺️☺️

Chào Đại Tướng nhé chúc đại tướng ngày mới vui vẻ , bình an may mắn nhé . Nay lại có tí chạm trùng chạm kết với Đại Tướng rồi , thôi thì a trả giám mơ mộng tứ thủ nữa dựa ô Đại Tướng làm cái bát thủ thôi ☺☺☺
chúc anh ngày nào cũng chén bát thủ , sớm đòi lại những gì bet đã lấy nha