Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Người ae khoái khẩu thì tiếp tục vào kép= tới cuối tuần nhé riêng ngày mai phang mấy e này ko ra thì bỏ nhé khung cuối 44,47,40,74,77,70,04,07,00,42 lót 92,91,95,96,24,45,41,46
Luon dat niem tin ve ban.
Minh nghe tu phang la minh thich roi.ve hay ko la cai duyen
Cau mong sao ngay mai rr.

tôi nghi mai kép 88
Vs mình thì hết khung mình mới tính tới cầu khác.88 cũng rất ok đó vì tuần này nó có cầu tổng 6,3 của bác người qua đường cs đó.vẫn chưa ra ae cân nhắc

Luon dat niem tin ve ban.
Minh nghe tu phang la minh thich roi.ve hay ko la cai duyen
Cau mong sao ngay mai rr.
Chuẩn người ae tất cả cầu kèo chỉ để tk.còn phải phụ thuộc vào mm của mỗi người nữa

Vs mình thì hết khung mình mới tính tới cầu khác.88 cũng rất ok đó vì tuần này nó có cầu tổng 6,3 của bác người qua đường cs đó.vẫn chưa ra ae cân nhắc
Bác cho em hỏi kép bằng nuôi từ hôm nay đến cuối tuần à bác, cảm ơn bác

Hôm nay khung cuối kép= nhưng ae chắc ăn lót cả kép lệch là 20s nhé.hôm nay mình khá kết chạm 8 ae nào nhiều vốn có thể cho cả chạm 8+ kép 20 số là 38s nhé. Btd 33,38

Hôm nay khung cuối kép= nhưng ae chắc ăn lót cả kép lệch là 20s nhé.hôm nay mình khá kết chạm 8 ae nào nhiều vốn có thể cho cả chạm 8+ kép 20 số là 38s nhé. Btd 33,38
Lau nay ban ban cv ah.?de y ma ko thay ban vao.

Tuần này mình hơi bận vì vậy chốt từ đầu tuần rồi hôm nay khung cuối vào nhắc ae ko lại quên

Ae phải hiểu là cái j mình cs chính.mình nói ngay từ khi cs là kep=.còn chạm 8 là mình kết hôm nay thì ae áp dụng vs kép để ra bộ ko về thì thôi chứ cái chính vẫn phải là kép