Cầu MB - Cầu Đề Độc.ít gặp 8s trong tuần từ 27/10 đến 2/11/2020. | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ae sôi nổi tổng kết tuần này xem tnao rồi ổn chứ.mọi việc cứ phải bình tĩnh ae ạ.nói chung ae ta tuần này ổn áp chứ.chúc tất cả ae mồng 1 đầu tháng đã có ngân có xuyến.còn ae nào chưa ăn dc hay do cv j ko theo dc tuần sau chúng ta sẽ mm hơn nhé.ae rút tiền nhậu đi để sang tuần có sk chiến đấu tiếp với nhà đồng nha chúc mừng tất cả ae ai đã và đang đi theo hướng của tôi.
Hôm nay ăn tổng 9 ngoài đảo ấm k ct ơi ?

Ae sôi nổi tổng kết tuần này xem tnao rồi ổn chứ.mọi việc cứ phải bình tĩnh ae ạ.nói chung ae ta tuần này ổn áp chứ.chúc tất cả ae mồng 1 đầu tháng đã có ngân có xuyến.còn ae nào chưa ăn dc hay do cv j ko theo dc tuần sau chúng ta sẽ mm hơn nhé.ae rút tiền nhậu đi để sang tuần có sk chiến đấu tiếp với nhà đồng nha chúc mừng tất cả ae ai đã và đang đi theo hướng của tôi.
Chuc mung bac

Giờ bạn có gì nuôi chắc cho mình theo với. ngấp ngoải quá b ơi. Cảm ơn b trước!

Giờ bạn có gì nuôi chắc cho mình theo với. ngấp ngoải quá b ơi. Cảm ơn b trước!
Ae cứ vô topic thôi mình cs ntn những ae cũ cũng đã biết rồi số mình đưa ra là để nuôi chứ ko ăn hàng ngày nhé ae.vì vậy ae phải biết chia vốn cho hợp lí

Minh cung vao day tham khao cs cua ban OKICK12.
Ban ve trang 1.de doc tat ca cac bai viet cua ban ay.va vao theo doi hang ngay xem ban len so nao de choi.
Con minh hang ngay danh 6,7 tong de.bo kep bang con 63 so.
Vi du dau tuan minh danh tong 1,2,4,7,8,9,0 bo kep bang =62 so.danh hai ngay an tong1,ngay thu4 loai tong 1,bat tong 6,cu vay do ban.minh vao bang dac biet nam.tong nao hay ve thi choi.

Chủ thớt viết bài đầy đủ dấu anh em còn đọc dễ hiểu

Chan qua ban oi.nuoi tong 9 ca tuan.hom qua di uong ruou say .ngu gio moi tinh day.vay la mat an
Tuan moi co gi moi cho minh tham khao voi.
Chuc ban dau tuan rr.

Khởi động tuần mới ae tk tổng 3,8 cho tuần mới nhé lưu ý bộ 03,12.ae chiến đấu đi nổ tôi sẽ cs cầu khác chúc tất cả ae rr mm
Rất cám ơn bạn đã cs , mình sẽ lại theo bạn tiếp ,hi vọng sớm nổ tổng 3,8 . Chúc tất cả mọi ngườ cùng may mắn

Khởi động tuần mới ae tk tổng 3,8 cho tuần mới nhé lưu ý bộ 03,12.ae chiến đấu đi nổ tôi sẽ cs cầu khác chúc tất cả ae rr mm
Cám ơn bạn nhiều lắm , mình sẽ lại theo tiếp tổng 3,8 . Hi vọng sớm nổ ,chúc tất cả mọi người cùng may mắn

Rất cám ơn bạn đã cs , mình sẽ lại theo bạn tiếp ,hi vọng sớm nổ tổng 3,8 . Chúc tất cả mọi ngườ cùng may mắn

Cám ơn bạn nhiều lắm , mình sẽ lại theo tiếp tổng 3,8 . Hi vọng sớm nổ ,chúc tất cả mọi người cùng may mắn
Chan ge hom. Qua đánh tỏng 38 rõ to...hom.nay lot duoc 30k van bach tbu 121 171 353