Cầu MB - Cầu đề hiếm | Page 47 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cái gì bác đánh to thế cho xem cái đơn cược đó giờ chưa thấy huhu
Bác mà xem tổng hợp 1001 cầu kèo của a giông bão thì sẽ luận ra dc con bạc thủ 83 hqua thôi chả cần cầu kèo gì, đánh theo bạc nhớ vẫn ổn

Bác mà xem tổng hợp 1001 cầu kèo của a giông bão thì sẽ luận ra dc con bạc thủ 83 hqua thôi chả cần cầu kèo gì, đánh theo bạc nhớ vẫn ổn
Dựa thêm vào 1 2 cầu kèo ăn cố định nữa thì sẽ ra có số ăn thôi hihi như cầu đề hiếm của bác soihd này nữa

Thế mà dàn anh Bão 64 số hôm qua hình như vẫn ko có 83 thì phải bạn ạh! Đôi khi còn phụ thuộc vào cái duyên của người lên số nữa. Cầu là có thật 100% nhưng số thì lại chỉ có 1 trong 101 cầu đó..???

Đấy là sau khi đã quay. Khi có kết quả rồi mang đi lục xem cầu nào đã ăn thì cầu kèo nhiều lắm. Bây giờ chưa quay đây này. Ko cần bt đâu bạn chọn dc 4 chạm 64s chưa chắc đã đúng ấy chứ

Thế mà dàn anh Bão 64 số hôm qua hình như vẫn ko có 83 thì phải bạn ạh! Đôi khi còn phụ thuộc vào cái duyên của người lên số nữa. Cầu là có thật 100% nhưng số thì lại chỉ có 1 trong 101 cầu đó..???
Thì cứ ngắm đã chờ đợi rồi bụp thôi a à. Tổng hợp lại thôi a xem ảnh này liệu con 83 hqua có đúng k ?

91681